LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

Kwa kweli Tanzania hatuna timu za maana (Yanga pamoja na kuongoza magoli matatu wanabutua butua tu na wengi wako timu ya Taifa halafu wanawakilisha nchi kwenye ligi ya mabingwa) sasa najua kwa nini Taifa star haifanyi vizuri na hata mashindano ya CAF vilabu vyetu havifanyi vizuri, Asante Azam TV kutuonyesha uozo wa ligi yetu.

yaani ingekuwa ni kwenye redio tungekomaa maana yanga hamna wanachokicheza ingawa wanaongoza..
 
nishasema hawa yanga wameshardhika hata hawa jkt nao wameridhia kutiwa hivi vitatu..
 
Refa hataki kutoa penati kunusuru viti vya uwanja wa Taifa.

Al shaabab anahitaji viti kwa ule uwanja wao aliotutangazia kuwa utajengwa na waturuki, huenda mchango wa mashabiki unahitajika kukusanya toka popote.
 
Kwa kweli Tanzania hatuna timu za maana (Yanga pamoja na kuongoza magoli matatu wanabutua butua tu na wengi wako timu ya Taifa halafu wanawakilisha nchi kwenye ligi ya mabingwa) sasa najua kwa nini Taifa star haifanyi vizuri na hata mashindano ya CAF vilabu vyetu havifanyi vizuri, Asante Azam TV kutuonyesha uozo wa ligi yetu.

Huna lolote mtani...Kijiba cha roho tu kinakusumbua...

Dakika ya 80

JKT Ruvu 0-3 Yanga

Point 3 swaaaaafi...

Salamu zao wataalamu wa sare..

Kelvin Yondan nje, Reliant Luasajo ndani...
 
Back
Top Bottom