LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

ndio ngasa anashika sasa mpira.. toka kipindi cha pili kimeanza..
 
yanga fungeni tena ili wajifunze kuwa wanafunga vipi..
 
Aiseee Simba Chali hapa!!!! Sijui watarudije tena top!!
 
Kwa kweli Tanzania hatuna timu za maana (Yanga pamoja na kuongoza magoli matatu wanabutua butua tu na wengi wako timu ya Taifa halafu wanawakilisha nchi kwenye ligi ya mabingwa) sasa najua kwa nini Taifa star haifanyi vizuri na hata mashindano ya CAF vilabu vyetu havifanyi vizuri, Asante Azam TV kutuonyesha uozo wa ligi yetu.
 
Back
Top Bottom