Live Updates Tusker Project Fame Season 6...

Live Updates Tusker Project Fame Season 6...

melisa yeye anasahau hata position ya mic...ila wimbo wake mzuri sana...namuona shaa mwingine apa..kwa sauti
amesahau kwamba haya ni mashindano ya kuimba na si ya mauno
 
Hebu kwanza tuache kuharibu uzi wa TPF. Hapa tunatakiwa kumdiscuss Hisia peke yake na namna ya kumuokoa..Kuna nyuzi za BSS nyingi tu... Ila naona hazina mvuto..
 
mwallu kile kiti kinapwaya kwa banana. Wangempa kaz nyngne..washrki wanaimba hovyo ye anaishia na ooo yeeh! The @*+$#
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom