Kumbe ndio huwa washinda huku eenh...hebu niambie na huyo anayepiga gitaa sasa ni nani?
Hope kawaida sana..
Tutajua alichokimaanisha wakati wanataja watu wa kuingia lupango akimpeleka huko nitajua iani kuwa ni jiwe kweklikweliAlimaanisha kwenye ile bendi waimbaji walikuwa wanashindana kushout but akasema Hisia sauti yake ndo ilishinda
I anawambia ukweli mchungu nampenda.
tusubiri saa ya probation
Leo i sijakubaliana nae. Hisia kaimba vizuri sana na kachangamka hadi nimefurai.
Huyu Hope nae anajijua ana sauti nzuri basi kazi sana
Labda hakuamini kuwa mtanzania anaweza kuimba kiingereza mwanzo mwisho . Hajui matunda ya St. medium yameanza kuonekanaMh! Ian
labda kinyume......ila kasema hisia was shouting
I'm around and available mama, watching and assessing!!!
Siku hizi zipo chati kinoma. enzi ya saa sita imepitanyambura na hiyo nido mh!
last week alikuwa down sanaaa.. sijui alikua na shida gani
hata mimi sielewi elewi.......nikajua ni mimi tu
Daisy BAD
Kojo Boring......according to Ian
Kumbe ndio huwa washinda huku eenh...hebu niambie na huyo anayepiga gitaa sasa ni nani?