Mbona wetu hata hachangamki kama wenzie?!
Hisia!
Ninachoona ni kuwa Hisia ni mzito wa kuinua miguu....Eduuuu where u at?
alikuwa bise kurekebisha miwani tuu sijui ilikuwa over size?Ninachoona ni kuwa Hisia ni mzito wa kuinua miguu....Eduuuu where u at?
The former is true, he is a gentleman!!!!!!!Is Hisia a Gentleman or Sharobaro?
Ndio..hakuchangamka
Chocs Leo hisia kachangamka mbayaa mnooo... ni mkimya sanaaa naona...last week ndio alikua amepoa kuliko Maji yaliyo mtunginiMbona wetu hata hachangamki kama wenzie?!
alikuwa bise kurekebisha miwani tuu sijui ilikuwa over size?
leo wa Hisia umeniuma sana.........Duh
I mean alikuwa anasumbuliwa na Hisia!!