LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

Wakati mapendekezo ya Tume ya Katiba Mpya inasema watu waliowahi kuhukumiwa kwa makosa ya rushwa wasipate nafasi za uwaziri, CCM inapinga.

Anasema CHADEMA inaunga mkono pendekezo hilo kwa sababu waliohukumiwa kwa rushwa mahali wanapostahili kuwa ni Ukonga au Segerea, si uwaziri.

Anasema kuna mambo machache ambayo CHADEMA itapendekeza kwa ajili ya kuboresha Rasimu ya Katiba Mpya, lakini kwa ujumla mambo mengi wanakubaliana na mapendekezo ya Tume ya Jaji Warioba, Tume ya Mabadiliko ya Katiba.

Amewataka wana CCM kujitambua na kuona namna ambavyo chama chao kinapingana na maoni ya Watanzania na haki zao. Amewataka waanze kujiandaa kuachana nacho kwenye uchaguzi ujao.

Sasa anaingia Tundu Lissu, somo ni katiba, ataweka msimamo wa CHADEMA. Anaanza na maneno machache ya ufafanuzi.
 
Tangu mfumo wa vyama kurejeshwa, CHADEMA na vyama vingine vya upinzani vimekuwa vikipigania Katiba Mpya. CCM kwa muda wote huo kimekuwa kikipinga.

Mwaka 2010, Kikwete alipokubaliana na CHADEMA juu ya Katiba Mpya, CCM nao wakaanza kuimba wimbo wa Katiba Mpya.

Maneno yaliyoko kwenye Waraka wa siri wa CCM kama alivyosoma Marando, unadhihirisha namna ambavyo CCM hawana nia ya dhati katika suala la Katiba Mpya kwa sababu halijawahi kuwa wazo lao hata siku moja.
 
Magamba wanachungulia jf kuona kama watu wamekuwa wengi au la ili wajue kama malengo yao yametia: kutishia watu na kuwaua ktk mikutano cdm. Inawaumiza sana kukosa watu ktk mikutano yao.
 
Tangu mfumo wa vyama kurejeshwa, CHADEMA na vyama vingine vya upinzani vimekuwa vikipigania Katiba Mpya. CCM kwa muda wote huo kimekuwa kikipinga.

Mwaka 2010, Kikwete alipokubaliana na CHADEMA juu ya Katiba Mpya, CCM nao wakaanza kuimba wimbo wa Katiba Mpya.

Maneno yaliyoko kwenye Waraka wa siri wa CCM kama alivyosoma Marando, unadhihirisha namna ambavyo CCM hawana nia ya dhati katika suala la Katiba Mpya kwa sababu halijawahi kuwa wazo lao hata siku moja.

picha wapi kaka? Au goma limedoda nini?
 
CHADEMA hivi huo ni mkutano wa hadhara au 'Kitchen party'?

Wakazi wa Manzese wanasema ni aibu kubwa kwa CHADEMA kwani watu ni wachache ajabu!

CHADEMA Dar kushnei, nikikumbuka na ule wa Tundu Lissu pale Tabata ndio vichekesho vitupu.
 
jua bado kali kidogo,pia ikumbukwe wafuasi cdm huja kwa mapenzi ya dhati hawachotwi na mabasi kama wale ndg zetu
tuvute subra
 
Back
Top Bottom