Picha za waliohudhuria ziwekeni au magumashi tayari?
LEO WAPO 10 tu?cdm kwishne
Kwa nin mkutano usirushwe live kwenye Tv? Chadema endesheni mambo kidigitali, any way usisahau kuweka picha mkuu! God bless tanzania!
nataka huyo ripota aliyopo kwenye kutano apige picha watu waliopo,mana me nipo kwa mbali naona watu ka mia2 tuMkuu hali mbaya hakuna watu.
CCM hawataki haki za binadamu zitamkwe na kuzingatiwa na Katiba Mpya, wakati CHADEMA wanaunga mkono haki za binadamu ambazo Watanzania wamezipigania kwa muda mrefu lazima zitajwe na kuzingatiwa kwenye katiba mpya.
Wakati Tume ya Mabadiliko inasema Katiba itambue maadili ya uongozi, utoaji wa huduma pasipo ubaguzi, kupiga vita rushwa, CCM wao wanasema maadili hayo yote hayafai, yaondolewe kwenye katiba mpya.
Anauliza kwa msimamo huo, CCM wanapinga au kutetea rushwa, wananchi wanasema wanatetea rushwa.
Anasema CHADEMA inaunga mkono maadili hayo yatamkwe na kutajwa kwenye katiba mpya.
A CNN reporter asked Mr. Obama this question as he was preparing to get on his plane to begin a journey to Africa: ''Have you ever heard about an opposition political party called CHADEMA?'' ''No. But the name sounds like a condom brand,'' the president responded with an uneasy smile on the face. I suspect he confused ''CHADEMA'' with ''CHADAME,'' which is the most popular rubber sheath among teenage boys in his hometown of Chicago.
me nipo kwa mbali wakuu,mkutano una watu ka mi2 tu..Samahani mkuu Makene!
Tunaomba picha za mkutano ili tuone watu waliohudhuria.