LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

Inasikitisha sana pale mtu apojivua utimamu na kujivisha utahira,uzuzu na upunguwani kisa buku 7 ya kuendea chooni kwa siku.kamtanulie matundu yako ya chini mwigulu aliyekutuma you frogshit marmon.

mkuu....hata hao walioitisha mkutano wanapigania za kwenda huko huko kwa siku....hili suala la "buku 7" si hoja ya maana kwa watu wenye busara....
 
A CNN reporter asked Mr. Obama this question as he was preparing to get on his plane to begin a journey to Africa: ''Have you ever heard about an opposition political party called CHADEMA?'' ''No. But the name sounds like a condom brand,'' the president responded with an uneasy smile on the face. I suspect he confused ''CHADEMA'' with ''CHADAME,'' which is the most popular rubber sheath among teenage boys in his hometown of Chicago.

Hiyo CNN atakuwa mama yako na obama atakuwa baba yako
 
A CNN reporter asked Mr. Obama this question as he was preparing to get on his plane to begin a journey to Africa: ''Have you ever heard about an opposition political party called CHADEMA?'' ''No. But the name sounds like a condom brand,'' the president responded with an uneasy smile on the face. I suspect he confused ''CHADEMA'' with ''CHADAME,'' which is the most popular rubber sheath among teenage boys in his hometown of Chicago.


Source please!!!
 
Sehemu ya wananchi wakipiga kura kukubaliana na mapendekezo ya Kamati Kuu juu ya msimamo wa CHADEMA kwenye rasimu ya Katiba Mpya. Ilikuwa ni baada ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa kuwauliza...

Safi sana kwa picha hii, naona umma ulipiga kura ya wazi kukubali msimamo wa chama. Niliona pia kwenye taarifa ya habari ya ITV watu wengi walivyokuwepo kuunga mkono. Hakuna kulala mpaka kieleweke.
 
Sehemu ya wananchi wakipiga kura kukubaliana na mapendekezo ya Kamati Kuu juu ya msimamo wa CHADEMA kwenye rasimu ya Katiba Mpya. Ilikuwa ni baada ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa kuwauliza...

attachment.php


Gambaz njoo tena huku
 
attachment.php


Gambaz njoo tena huku

Nimeelewa kwann kuna distance kubwa kati ya fanani na hadhira. CDM wanajikinga na milipuko ya karibu na jukwaa kuu, ili polisi mtupa bomu anapokuja mbele tumuone vzuriiii... Bonge la nyomi
 
Ungekuwa hutumiwi na mtu basi usingeandika upumbavu unaoandika humu kila kukicha. Huoni kama Serikali ya DHAIFU imeshindwa kazi katika sekta nchini!? Huoni kuanguka kwa Elimu? Huoni mikataba ya rasilimali zetu ambayo haina manufaa kwa Watanzania!? Huoni rushwa na ufisadi jinsi unavyoitafuna nchi kwa kasi ya kutisha!? Huoni uhasama unaopandikizwa na gaidi, mzushi na muaaji mwigulu!? Kama haya yote huyaoni basi utakuwa ni punguani wa hali ya juu ambaye anastahili kabisa kutibiwa tena haraka sana. Pole zako nyingi, pita baadaye kule Lumumba kwa manyang'au wenzako ukachukue mshiko wako wa buku 7.

Unampigia mbuzi gitaa!!?? Huyo ni Ritz bwana the same as Chama, the same as Radhia!,
 
Msafara wa viongozi umeshawasili eneo la Uwanja tayari.

i am seriously admire chadema and its top brass.....COMMITMENT TO ITATURUDISHA ATANZANIA KWENYE RAIL YETU....

ASANTE SLAA..ASANTE MARANDO...ASANTE NTAGAZWA.....ASANTE MBOWE....ASANTE MNYIKA...ASANTE TUNDU LISSU.....ASANTE KITILA MKUMBO...ASANTE ZITTO..ASANTE ASANTE ASANTE WOTE!!!!
 
i am seriously admire chadema and its top brass.....COMMITMENT TO ITATURUDISHA ATANZANIA KWENYE RAIL YETU....

ASANTE SLAA..ASANTE MARANDO...ASANTE NTAGAZWA.....ASANTE MBOWE....ASANTE MNYIKA...ASANTE TUNDU LISSU.....ASANTE KITILA MKUMBO...ASANTE ZITTO..ASANTE ASANTE ASANTE WOTE!!!!
abadani zimefika.....chadema chaguo la watu na tumaini la watanzania.
 
Nimeelewa kwann kuna distance kubwa kati ya fanani na hadhira. CDM wanajikinga na milipuko ya karibu na jukwaa kuu, ili polisi mtupa bomu anapokuja mbele tumuone vzuriiii... Bonge la nyomi

Naturaly genious hanipha
 
Radhia na Juliana mbona kama walewale au ni mtu mmoja mwenye majina mawili? Sababu akili zao wote wamekaa kutumikatumika tu kama condom ila si shangai make kwao condom ni wimbo mtamu ambao wameuzoea maisha yao yoote yanategemea condom kuishi,kuvaa,na kila kitu shame on you vibwengo

Radhi@ ni kilaza ... na Julian@ ni kilazwa
 
Tupo pamoja. Namalizia some e-mails halafu nifwatuke ka msharle kuelekea Manzese. Jamani tuwaunge mkono Viongozi wetu na kuwaonyesha wenzetu wa Arusha kuwa nguvu ni moja. twendene mkutanoni "tukanyomeshe uwanja"
 
Back
Top Bottom