LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

mpuuzi huongea na mtu akianza kusema matumizi yake binafsi ujue ni wa msola au ni mbumbu kama wewe unaaibisha jamii yako

Nasikia kuna nyomi la kufa mtu Manzese, teh teh teh.
 
Kwani CCM wawe na kikosi cha kujilinda vile wana nini na CHADEMA wasiwe nacho kwasababu hawana nini?
 
wakuu tumekosea kupanga tarehe ya mkutano, mana leo watu wetu tuliwagawa
wengine tumewaagiza waende kushabilia TAIFA STARS,wanaongozwa na ZITTO KABWE so watu wapo
 
Wakuu.

Mtakumbuka kuwa leo ndio mkutano wa hadhara utakaofanyika Uwanja wa Shule ya Msingi Ukombozi, Manzese, mkutano huo utakaohutubiwa na viongozi wakuu, CHADEMA kitatoa msimamo wake juu ya Rasimu ya Katiba Mpya, pamoja na masuala mengine ya kitaifa.

Msafara wa viongozi wakuu ndiyo unakaribia kutoka Makao Makuu ya CHADEMA, kwenda eneo la mkutano. Karibu.

• Mama Rose Kamili anaelezea uzoefu wake alipokuwa CCM namna ambavyo CCM walikuwa wanachagua vijana na kuwapeleka kwenye makambi ya mafunzo ya ukakamvau huko Iringa, kwa ajili ya ulinzi.

Anauliza sasa CHADEMA kufanya hivyo kwa ajili ya kujilinda kwa nini imekuwa nongwa!

Amewataka polisi kuacha kutumika kama vyombo...

Kamanda Tumaini Makene anashika usukani na ataendeleza updates hapahapa.

Shukrani mkuu...
Unaweza kutusaidia kupata hiyo kopi ya waraka wa CCM juu ya katiba, ukauweka hapa? Nasikia una kurasa kadhaa, naamini hamtashindwa kuuchapisha na kupata soft copy yake, mkaiweka online.

Thanks in advance...
 
angalau umeonyesha japo chembe ya busara, ningeanika mambo yako yote hadharani! Picha utapata, wala usiwe na haraka.

hana busara huyo kama unavyomdhania ni kundi moja la waliberali.. Na vijana wa mauaji wa lumumba.. Ambao kwao sisiemu ni bora kuliko afya bora, na uhai wa watanzania....

Ndio maana mtu mmoja anajitwisha trilioni 4 husikii wakitoa matamko, watoto 400,000 kila mwaka wanapata zero form 4, watu wanakufa kila siku kwa kukosa madawa mahosipitalini huku watu wameficha mabilioni uswis wao.. Wapo tu wanakenua meno.... Lichama lao ndilo linaongoza kuhubiri udini na ukabila....
 
  • Thanks
Reactions: rpg
Hoja zimetulia sna,wajinga wapo humu wanataka picha,hoja kwao co kitu kabisa,wameshndwa kuwatetea mabwana zao wanavoumbuka hapa
 
Hayhaya huku Arusha hatukuogopa mabom tulijitokeza kwa wingi, wenzetu wa Dar msituangushe jamani

watu wa Dar hawaaminiki, wengi sijui bado magamba? siku zote ukombozi unaanzia kwenye miji mikuu lakini dar wanatuangusha sana!
 
cdm,,,,:wave:
tumeshaelewa wa kuongoza i nchi ni nani.........hamuwezi kutudanganya tena
:ban:
 
ritz ebu niambie wawepo watu wawili hata miambili hapo wewe unapungukiwa nini???

Tangu lini ukaitakia mema chadema na watu wake??



nasikia kuna nyomi la kufa mtu manzese, teh teh teh.
 
Makamanda Dar hamna chenu, mkutano umepata promo lakini wahudhuriaji ni saba tu? teh teh teh!

Kweli Dar ni ngome ya CCM.
 
picha hazipigi kura ubungo ni ya chadema watu wamefunga tuliza boli utapata za madiwani wa chadema Arusha patamu hapo uvae nepi tu maana unajua kitachofuata

Kukata mzizi wa fitina weka picha.
 
Hebu nitake radhi mie natumia laki 2 kwa wiki kwenye internet tu.

kule kwa mandela nasikia kuna kinadada wawili wamekamatwa, mshazoea kufanya watu wengine punda kubebea mizigo sio?
 
Shukrani mkuu...
Unaweza kutusaidia kupata hiyo kopi ya waraka wa CCM juu ya katiba, ukauweka hapa? Nasikia una kurasa kadhaa, naamini hamtashindwa kuuchapisha na kupata soft copy yake, mkaiweka online.

Thanks in advance...

Mkuu Tuko

Kwa kuwa uko mikononi mwa makamanda usijali! Hawatafanya choyo ili wengine wasiupate. Utapatikana tu kila kwenye social media.
 
Last edited by a moderator:
A CNN reporter asked Mr. Obama this question as he was preparing to get on his plane to begin a journey to Africa: ''Have you ever heard about an opposition political party called CHADEMA?'' ''No. But the name sounds like a condom brand,'' the president responded with an uneasy smile on the face. I suspect he confused ''CHADEMA'' with ''CHADAME,'' which is the most popular rubber sheath among teenage boys in his hometown of Chicago.

it seems u ar specialist on condoms,ar u a tester of them, please there is new condoms brands and 5guys wan 2 test dem IN ur butty can u give us ur mob no so we can order u to come an offer it.cz u look so special please,please,please dear PUBLIC TOILET.
 
ritz ebu niambie wawepo watu wawili hata miambili hapo wewe unapungukiwa nini???

Tangu lini ukaitakia mema chadema na watu wake??


Mkuu tumezoea utaratibu wenu wa kutupasha habari huwa mnaweka picha kwenye mikutano yenu...kama kuna tupicha tupia kamanda.
 
Back
Top Bottom