LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

LIVE UPDATES: Mkutano wa CHADEMA viwanja vya ukombozi - MANZESE

attachment.php

attachment.php

attachment.php
 
Mliohudhuria mlikuwa makini na zero maana zake ni kuzuga anashuka jukwaani kukusanya michango ya saccos, anatoa signal then utasikia buummm!. Faster anawahi media na kusema nimemwona polisi na usalama wa taifa wakilipua bom!. Mshukuruni Mungu km jamaa hawakuwaza kuwaArusha.
 
Siasa za CHADEMA za ulaghai na matendo ya kishetani hazina nafasi kwa wanaDar es salaam.

Bado wanaendelea na ulaghai kudai waraka wa CCM kwa viongozi, wanachama na wapenzi ni SIRI.

They can't fight the TRUTH with LIE

We taahira umo? Hiyo alama yako ya ushoga inasema mengi.
 
Mliohudhuria mlikuwa makini na zero maana zake ni kuzuga anashuka jukwaani kukusanya michango ya saccos, anatoa signal then utasikia buummm!. Faster anawahi media na kusema nimemwona polisi na usalama wa taifa wakilipua bom!. Mshukuruni Mungu km jamaa hawakuwaza kuwaArusha.

Ha ha ha! Mkuu umenifurahisha kuikweli! Yaani huyo Zero musolin ni janga la kitaifa!
 
A CNN reporter asked Mr. Obama this question as he was preparing to get on his plane to begin a journey to Africa: ''Have you ever heard about an opposition political party called CHADEMA?'' ''No. But the name sounds like a condom 0brand,'' the president responded with an uneasy smile on the face. I suspect he confused ''CHADEMA'' with ''CHADAME,'' which is the most popular rubber sheath among teenage boys in his hometown of Chicago.
Hii buku 7 lkn kwa sababu umejikakamua kidhungu utaongezwa 7 nyingine safii
 
Kawe kuna nini? watu wanasubiri tu Halima Mdee amalize muda wake.
Hata JK watu wanasubiri amalize muda wake, hatuongeli watu na majina, tunaongelea kukubalika kwa CDM kwa wananchi awe Mdee au CDM yeyote atapita kwa hoja za chama na umahiri wake
 
This is not chagaland. Waarusha na wameru washaanza kuwakataa na huku kwa wajanja ndio kabisaaaaaaa hamkubaliki... Vipi CHADEMA SQUARE iliishia wap?????? Maana mlilipigia upatu na kutoa povu kama majuha!!!!! We are making your path as narrow as possible with thornfull end.
Pigeni siasa za kitoto, wakongwe wana plan za kutawala milele.
Jukumu lenu/letu la kuwatoa watz katika utumwa wa fikra mmeliacha na mnendeleza siasa za kuzidi kuwafanya watz watumwa wa kiakili.
Pathetic, mmepoteza lengo lenu la msingi na adhabu inayowasubiri inawastahili
 
This is not chagaland. Waarusha na wameru washaanza kuwakataa na huku kwa wajanja ndio kabisaaaaaaa hamkubaliki... Vipi CHADEMA SQUARE iliishia wap?????? Maana mlilipigia upatu na kutoa povu kama majuha!!!!! We are making your path as narrow as possible with thornfull end.
Pigeni siasa za kitoto, wakongwe wana plan za kutawala milele.
Jukumu lenu/letu la kuwatoa watz katika utumwa wa fikra mmeliacha na mnendeleza siasa za kuzidi kuwafanya watz watumwa wa kiakili.
Pathetic, mmepoteza lengo lenu la msingi na adhabu inayowasubiri inawastahili
Mtoto wa mama lulu unatema pumba hasira maana nyota yako down umeishia kwenye timu ya ufundi ya mpira wa hasira ha ha ha unaona mumeibana chadema unapita wapi mwandiga
 
Huu ni muendelezo wa sifa za bavicha. Matusi ni sifa ya kuwa Bavicha.

Vinywa vyenu vichafu hujapata kuona

Ha ha diwani anayekata roho platform yako ni JF huwezi kuzunguka kwenye eneo lako ya udiwani
 
A CNN reporter asked Mr. Obama this question as he was preparing to get on his plane to begin a journey to Africa: ''Have you ever heard about an opposition political party called CHADEMA?'' ''No. But the name sounds like a condom brand,'' the president responded with an uneasy smile on the face. I suspect he confused ''CHADEMA'' with ''CHADAME,'' which is the most popular rubber sheath among teenage boys in his hometown of Chicago.

Matusi, matusi, matusi... ndio sera na itikadi mliyobakiza? Kwenye mikutano ya kampeni (cf. kibajaji), bungeni (ref. mzee wa ----y you) na sasa mitandaoni! Tumewachoka, achaneni na siasa kama hamna sera wala itikadi ya kutuambia!
 
Sehemu ya wananchi wakipiga kura kukubaliana na mapendekezo ya Kamati Kuu juu ya msimamo wa CHADEMA kwenye rasimu ya Katiba Mpya. Ilikuwa ni baada ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa kuwauliza...
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1373747144.945423.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1373747144.945423.jpg
    126.1 KB · Views: 584
Sehemu ya wananchi wakipiga kura kukubaliana na mapendekezo ya Kamati Kuu juu ya msimamo wa CHADEMA kwenye rasimu ya Katiba Mpya. Ilikuwa ni baada ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa kuwauliza...

duh! CHADEMA inapendwa yani kila sehemu ni nyomi ya hatari.
 
Sehemu ya wananchi wakipiga kura kukubaliana na mapendekezo ya Kamati Kuu juu ya msimamo wa CHADEMA kwenye rasimu ya Katiba Mpya. Ilikuwa ni baada ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa kuwauliza...


Ahsante sana kwa picha kamanda Tumaini Makene.
 
Back
Top Bottom