Live: Mzee Malecela on ITV


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Haya mzee wa le mutuz yupo ITV
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Mtangazaji: unasemaje kuhusu swala la malawi?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Malecela: Swala la mpka lilianzishwa na Rais Banda mana alikuwa anadai sehemu yote ya kusini
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Ila mzee malecela kachoka mzee wetu
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
malecela nchi zikiwa zina ziwa mpakani lazima nchi hizo mbili mpaka uwe katikati
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
wenye access na tv msikilizeni mzee.
anazungumzia mgogoro wa ziwa nyasa.
ngoja tuone kama kichwa cha le mutuz kina'reflect na cha mzee.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,589
Likes
1
Points
0
Age
34
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,589 1 0
Malechela:kama wakisema ziwa ni la kwao basi maji yakikauka ziweni liwe sehemu ya tanzania
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,239
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,239 280
nani huyo??bwana jumanne??anampigia debe lemutuz au ni nini anongea?
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,833
Likes
2,931
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,833 2,931 280
Kichwa Chake hakitofautiani na cha mwanae hapa JF.
The late Mwl Julius Nyerere was absolutely right....Just Imagine watu kama akina KJ Le Mutuz wangekuwa wanaishi Magogoni, Kwli Nyerere alikuwa anaona Mbali
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
oo! sorry, kumbe dr.keshaanzisha thread. mods unganisheni ile yangu na hii ya dr. naona dr. ana report vizuri.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Mtangazaji: kwanini hii issue ya malawi imeendaaa ikawa kimya then inaibuka sasa hivi?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Malecela: Hili swala linakuzwa na vyombo uchara
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Malecela: vyombo kulikuza ili swala linawatisha watu
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,833
Likes
2,931
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,833 2,931 280
Malechela:kama wakisema ziwa ni la kwao basi maji yakikauka ziweni liwe sehemu ya tanzania
Haya ndo Majibu ya Babaake na Le Mutuz, Nyerer was Aboslutely right
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Mtangazaji: ili swala la malawi linakuzwa na maliasili iliyoko kwenye ziwa?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Malecela: Tanzania ina maliasili nyingi songosongo na mtwara etc, kwahiyo hii maliasili ya malawi sio chochote
Watafiti ndo wachocezi katika huu mpaka

hii mbona anajichanganya mara anasema linakuzwa na vyombo vya habari mara watafiti......LIKE SON LIKE FATHER
 
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
139
Likes
2
Points
0
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
139 2 0
Baba le mutuz anafurahisha sasa hv anasema watu wasihofu hili suala litaisha kwa diplomasia wakati wao na julie walipeleka wajeda kipindi cha mgogoro wa kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,205