Live chanel 10; UTEUZI WA MBATIA UNATIJA KWA TAIFA

  • Thread starter William Mshumbusi
  • Start date

William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
904
Likes
48
Points
45
Age
35
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
904 48 45
Changia kwa kupiga simu 022 211 6348
 
NdasheneMbandu

NdasheneMbandu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
940
Likes
2
Points
0
NdasheneMbandu

NdasheneMbandu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
940 2 0
Watanzania bwana, utawezaje kupima tija ya uteuzi kabla hata aliyeteuliwa hajaanza kazi!!!! Kwa nini tusisubiri mteuliwa aingine mzigoni then tuone mchango wake katika kuwaletea watanzania maendeleo!!!
 
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined Oct 2, 2011
44 0 0
Mara nyingi Uteuzi si hoja hasa ukizingatia uteuzi wa kuwa mbunge, tuna wabunge zaizi ya mia tatu wanatija gani kwa taifa letu badala ya kuwa reber stamp, basi ni vema tuone je akiteuliwa kua waziri ataleta tija? na je Katiba inamrushusu raisi kuunda baraza la wawaziri mseto na je Kama kisheria rais anaruhusiwa kuunda maraza la mawari mseto alikua wapi na mwisho Kwan Ismail Jusa alipoteuliwa alileta tija gani kwa taifa maswali mengi kuliko majibu, Lakini kama mheshimiwa Mbatia atapewa wizara na akaisimamia vizuri na kutatua changamoto zinazolikabili taifa letu basi tutaona huyu anatija kwa taifa letu lakini kwa sasa kuwa tu mbunge hatuwezi kupima endapo ni tija ama si tija, tunajua pia anamchango mkubwa katika medali za siasa la taifa letu lakini atafanya nini pale watakapopiga kura za sio ama ndiooo ndani ya wabunge wengi mafidadi? Madiwa Lushoto
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,045
Likes
62
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,045 62 145
watanzania bwana, utawezaje kupima tija ya uteuzi kabla hata aliyeteuliwa hajaanza kazi!!!! Kwa nini tusisubiri mteuliwa aingine mzigoni then tuone mchango wake katika kuwaletea watanzania maendeleo!!!
tunazijua tabia zake
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,981
Likes
317
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,981 317 180
Very soon Lipumba naye atateuliwa kuwa mbunge.
 
S

SokoroDar

Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
Age
29
S

SokoroDar

Member
Joined Nov 16, 2011
39 0 0
tunazijua tabia zake
Hee ! kumbe tunaangalia tabia za watu na sio uwezo wa kufanya kazi ! how abt Madoctor na maprof. ambao wako vizuri kitaaluma na nje ya kazi zao ni walevi wanaotembea na mabar meids !
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Wateue wa vyama vyote hivyo, lakini wasiguse mtu wa cdm!...hatutaki vyeo vya hongo!
Hivi mtu yeyote anaweza kusema Mbatia ana added advantages gani kuwazidi watu kibao wanaoonekana kufanya kazi zinazoonekana?
Katiba mpya iweke vigezo vya rais kuteua Mbunge wa viti maalum, vinginevyo tutakuwa na Bunge la watu wa ajabu sana!
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Teuweni tu huyo mbatia Kawe walimkataa yani Kikwete na watu waliokataliwa na wananchi ni damu damu!
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232