Lissu: Urais umemshinda Magufuli

Lissu: Urais umemshinda Magufuli

Ha ha ha, unamshindaje, wakati JPM sio mtu wa Ahadi ni utekelezaji tu.. Na amewabana kila kona
Na kweli amebana kila kona kuanzia democracy mpaka uchumi wa masikini,na bahati nzuri hata wewe utaipata freshi tu
 
Dunia ya Leo yenye sociKwenuidia like Facebook, WhatsApp, Jamii forum, magazeti kibao, redio kibao siyo lzm uandamane au kufanya mkutano ndio ufikishe ujumbe kwa jamii.

Unaweza kuongea kwenye redio tu kila MTU akasikia ujumbe wako.

UKAWA kuweni wabunifu
Kwa hiyo hizo social media zipo kwa ajili ya UKAWA tu nyinyi haziwahusu? Kwenu mikutano halali (rejea ile ya Singida na Mwanza ambayo haikuonwa na Intelejesia ya polisi) kwa wengine waende social media
Aibu iwe juu yako mkuu.
 
wanaosema rais ameshindwa wao wameweza lipi??huyo lissu inamaana yote aliyoahidi katekeleza??
Hoja iliyopo mezani ni "RAIS AMESHINDWA"
Ikishajadiliwa hii ndio ukilete kioja chako.
 
sukari saivi 3000
maisha mtaanu yamekua magumu
hakuna ajira Mpya wala nyongeza ya mishahara
kuua demokrasia
bunge live
udom scandal
bomoabomoa
ngoja niachie tu HP simalizi
Tizama Moshi sukari ya TPC imeshaingia sokoni bei shs. 2200 nimenunua jana
 
Atafute kazi nyingine[emoji28] [emoji28] [emoji28]
1466931868848.jpg
 
Hizo hela za kufanyia maandamano ,nawashauri chagadema wajenge ofisi yenye hadhi ya chama kikuu cha upinzani nchini.

Hii tabia ya kuandamanisha watoto wa wenzenu na kuwashindisha juani ikome Mara moja. @ Nyumbu
Wajenge ofisi Kali Kama ile ya Makonda Lakini washinde kwenye TV kuombaomba madawati???
 
Kusema ukweli sijui Magufuli anafanya nini Ikulu.
Yani amekuwa mzigo wa ziada kwenye matatizo ya watanzania.
Taifa lina taharuki, limegawanyika na yeye kauli zake ndio kwanza hazieleweki!

Limegawanyika kwenye ubongo wako.hiyo taharuki unayo wewe.pathetic kabisa!unajua maana ya taifa kuwa nataharuki? Au ni ujasiri wa nyuma ya keyboard ya techno!
 
Japo Habari ina ukweli mwingi,, tena Hali inajidhihirisha wazi!ulichoona Hapo Ni chanzo cha Habari ewe jingalao!??kiu ya kukosoa kila kitu haitaisha Mpaka pale posho zenu zikikatwa
Chanzo cha habari yako ndio shida
 
Miaka 3 mingi nchi itanshinda otherwise kichaa kitazidi .

Tuendelee . . . . .
 
Back
Top Bottom