Lissu: Urais umemshinda Magufuli

Lissu: Urais umemshinda Magufuli

adai atafute shughuli nyingine

chanzo: Tanzania daima


katika watu wanaonitia hasira ni pamoja na mheshimiwa lissu!!yeye anaweza lipi ikiwa alisema kuwa kwenye list ya mafisadi lowassa yupo lakini baadae alikuja kuikana?mwanasheria mzima unapublish wrong data that shall be read all over the world??
 
Kwa Jpm kafanya yapi tofauti na aliopangiwa na ccm afanye?mbona bado anasema atawalinda wastaafu hili wasinyanyasike?:
 
Magufuli yupo vizuri sana katika uongozi. Yeye anafanya kwa vitendo zaidi. Ndani ya kipindi kifupi tu tangu kuingia madarakani ametekeleza ahadi nyingi. KUMHUKUMU RAIS KWA SASA KUWA AMESHINDWA NI UPUUZI MTUPU KWANI KIPINDI CHAKE CHA KUONGOZA MUHULA MMOJA NI MIAKA MITANO.
Tatizo ni hizo figisu figusu za polisi kuminya demokrasia.Mikutano ya CCM ruksa ila ya UKAWA ni mwiko.
 
Nimemiss sana kusikia PM na Mkuu wa Kaya wakitumbua majipu...

Maana utumbuaji umekua wa kusua sua now days...
Ile ilikuwa season 1. Ishapita tayari na hakuna repeat. Tusubiri season 2 itakuja na plot gani. Hapa ni mwendo wa maigizo mwanzo mwisho. Kuna kina Kigwangala kusimama getini wizarani asubuhi na mapema na register kufanya roll call halafu baada ya hapo kimya, kuja kumsikia tena ni pale alipomtetea Lady Jd kutukanwa na Gardner pamoja na kujibizana na Diva twitter. Those are our TZ leaders, having our best interest at heart like settling love feuds between artists.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
sukari saivi 3000
maisha mtaanu yamekua magumu
hakuna ajira Mpya wala nyongeza ya mishahara
kuua demokrasia
bunge live
udom scandal
bomoabomoa
ngoja niachie tu HP simalizi
Yote ni machungu ya reform kaa mkao wa
Kula maana bado sana. Baada ya mdororo waingereza waliface machungu ya kila aina leo uchumi wao imeimarika tofauti na ilivyotarajiwa. Hakuna raisi atakayekuja kutujaza pesa mifukoni
 
Kusema ukweli sijui Magufuli anafanya nini Ikulu.
Yani amekuwa mzigo wa ziada kwenye matatizo ya watanzania.
Taifa lina taharuki, limegawanyika na yeye kauli zake ndio kwanza hazieleweki!
 
Lissu atasota sana mwaka jpm siyo mwepesi kama anavyodhani twende zetu jpm tupo pamoja nawe songa mbele jpm.
 
Alikimbilia kuchukua form alitaka kulipa visasi? Hakujua Urais ni mzigo? Sasa anajuta!! Angeachia wenye uwezo!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Dunia ya Leo yenye social media like Facebook, WhatsApp, Jamii forum, magazeti kibao, redio kibao siyo lzm uandamane au kufanya mkutano ndio ufikishe ujumbe kwa jamii.

Unaweza kuongea kwenye redio tu kila MTU akasikia ujumbe wako.

UKAWA kuweni wabunifu


ccm wangeonesha mfano wa hayo oktoba 25 na ni wangapi wenye uwezo wa kuvipata hivyo ulivyoviorodhesha? had leo wengine wameshindwa kupata ving'amuz achilia mbali suala la internet mawazo ya kimjini jimjini hayo.
 
Magufuli yupo vizuri sana katika uongozi. Yeye anafanya kwa vitendo zaidi. Ndani ya kipindi kifupi tu tangu kuingia madarakani ametekeleza ahadi nyingi. KUMHUKUMU RAIS KWA SASA KUWA AMESHINDWA NI UPUUZI MTUPU KWANI KIPINDI CHAKE CHA KUONGOZA MUHULA MMOJA NI MIAKA MITANO.
Ikiwemo ile ahadi ya kuuza sukari kwa bei elekezi TZS 1800 au siyo?
 
kuongoza watanzania ni shida sana mimtu haina shukrani cjui mpaka wabebwe khaa
 
Back
Top Bottom