Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 11,124
    Trophy Points: 280



    "Nimeambiwa leo na lipolisi kubwa kabisa kuwa jiandaeni Mhe. Lowassa atapelekwa mahakamani.... mtu pekee mwenye kinga dhidi ya mashtaka ya jinai ni JPM..."- Tundu Lissu
     
  2. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,517
    Likes Received: 19,740
    Trophy Points: 280
    "Kamateni bila kujali mwendo wa mtu" daah,assume siku moja Fredy Lowasa anakuwa rais halafu alitukaniwa hivi baba yake
     
  4. radika

    radika JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 12,122
    Likes Received: 15,907
    Trophy Points: 280
    Akifa haozi mtesaji ataishi milele ndani ya chama cha mapinduzi.
     
  5. W

    Wamabere JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 622
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Hivi mwendo wa mtu ni tusi?
     
  6. wambagusta

    wambagusta JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 1,704
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huyu lisu Leo hii anamtetea lowasa wakati hapo nyuma akiwa ccm alimnanga kwa kumuita fisadi duh kweli pesa haito muacha mtu salama .na ndio maana hata yesu alisaritiwa na yuda kwa sababu ya pesa .lisu kumbuka mungu anakuona unavyojidanganya
     
  7. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 6,357
    Likes Received: 7,600
    Trophy Points: 280
    Lissu sasa anaweza akageuziwa kibao na kusema ametoa maneno ya kichochezi na kuhatarisha "amani" kwa kudai kwamba "Lowassa atapelekwa mahakamani kwa uchochezi".

    Tulipofikia sasa unaweza kutupwa ndani tu hata kama watoaji maagizo wanajua hakuna kesi. Ukishasota siku tano ndani, unatolewa na kupewa ki kesi uchwara ambacho mwisho wa siku kitakuja kufutwa tu.
     
  8. M

    Malkia bora JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 6, 2017
    Messages: 766
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    Viongozi wasisahau kuwa wao wana watoto ambao wanaweza kulipiziwa kisasi kwa maovu wanayofanya wao sasa.
     
  9. juvenile davis

    juvenile davis JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 13, 2015
    Messages: 4,467
    Likes Received: 3,746
    Trophy Points: 280
    Enheeee natamani sana sana akamatwe kwa mambo ya RICHMOND,,ili nijue
     
  10. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 10,079
    Likes Received: 22,471
    Trophy Points: 280
    Sawa lisu nae amekuwa mwana kiki kama wanao tafuta kiki
     
  11. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 23,676
    Likes Received: 15,801
    Trophy Points: 280
    uwe unafikiria vitu vinavyowezekana hata kwa mbali, hivi jina lowasa kweli liende ikulu kufanya nini??
     
  12. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,803
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Tena amecheleweshwa sana, wiki ile ile alitakiwa awe sero
     
  13. BansenBurner

    BansenBurner JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 6,854
    Likes Received: 4,367
    Trophy Points: 280
    PolisiKubwa

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  14. successor

    successor JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 1,902
    Likes Received: 2,830
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo nchi inavyoendeshwa kwa sasa, inasikitisha sana.

    Tunarudi nyuma badala ya kwenda mbele.
     
  15. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,759
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kipenzi cha watu kikipelekwa mahakamani, hii itaamsha hasira za walala hoi na malofa flani, watu tutakua na wasiwasi na vyombo vyetu vya dola, tutajua ni kweli vinatumika live!
     
  16. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,492
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Watanzania!!! Zinduka tafadhali zinduka huu ujinga Wa kuzani wanasiasa wanatupigania, ama wanatutatulia changamoto zetu pasipojiuliza changamoto zimeletwa na nani?? No hatari sana. Tunapaswa kuwapuuza wanasiasa kwani ndiyo wanufaika wakubwa kupitia mifumo mibovu, mfano tunaona mawaziri wakuu wawili ambao no sehemu ya hapa tulipo Leo hii wamekuja na harakati ya kutaka mabadiliko hovyo kabisa Kisa kukatwa kwenye orodha ya wagombea!! Hivi wanamdanganya nani?
     
  17. M2mwembamba

    M2mwembamba JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 23, 2014
    Messages: 2,085
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapo wanatafuta gia ya kuingia nayo inakosekana kwa uwezobwa mungu watashindwaaaa!

    Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
     
  18. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 6,357
    Likes Received: 7,600
    Trophy Points: 280
    RICHMOND itakusanya walimo na "wasiokuwemo". Hansard ina maneno ya Mwakyembe kwamba kama wangesema ukweli wote, Serikali YOTE ingeanguka, akiwemo Magufuli. Kesi ya RICHMOND ndo ilikufa vile pale Lowassa alipoachia ngazi
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,323
    Likes Received: 12,826
    Trophy Points: 280
    Visasi haviwezi kuisha
     
  20. B

    Bekabundime JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 1,678
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Umepitwa na wakati,huoni hata aibu kuandika upuuzi huo
     
Loading...