Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,255
    Likes Received: 7,685
    Trophy Points: 280



    "Nimeambiwa leo na lipolisi kubwa kabisa kuwa jiandaeni Mhe. Lowassa atapelekwa mahakamani.... mtu pekee mwenye kinga dhidi ya mashtaka ya jinai ni JPM..."- Tundu Lissu
     
  2. boyfriendy

    boyfriendy JF-Expert Member

    #41
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Na wewe pima DNA ili ujue
     
  3. Y

    YABUUU JF-Expert Member

    #42
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 14, 2015
    Messages: 1,366
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    kuna wat wanashangilia udhalim na ukandamzaj unaofanywa na selkar kwa upnzan, wanasahau kuwa chuk upandwa kma mbegu na ukua na kukomaa, visas ndo matokeo cku za uson. mifano n ming sana hasa Africa. mtu akiwa rais leo anakandamza wenzake na kutesa pia anatunga sheria kandamiz, kesho akiwa raia znamhukum na yeye. hebu tukomee ukandamzaj uu
     
  4. pulamu

    pulamu Member

    #43
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 17, 2017
    Messages: 27
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Daaaah Kweli elimu, elimu, elimu,,hivi kweli unamuhusisha YESU, na machafu yote yaliyofanywa na ccm,,, Kwanza Lowasa kajitenga na kundi la waovu, Hatakama ni fisadi bado anaendelea? hivi huo ufisadi wa Lowasa Uko wapi kwanini asipelekwe mahakamani mnaishia kasema tuu,, mmeshindwa makinikia, masamaki, escrow na vingine vingi.

    Sent from my TECNO W2 using JamiiForums mobile app
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #44
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Jikite kwenye mada
     
  6. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #45
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,394
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    tuliambiwa lissu ana tatizo la akili wengi wakaona kama utani lakini wengi wameanza kuamini. wanadai aliwahi kua mgonjwa mirembe. haiwezekani mtu anaropoka maneno ya uchochezi na uongo kiasi hicho na yeye anaona sawa tu..mzee ruksa hakusema jpm aendelee na urais hata bila kuchaguliwa. ila alichosema kwenye kumsifu kama ingekua sio katiba kuzuia jpm angeendelea kwa jinsi anavyopendwa kwa utendaji wake mzuri. unaona huyu kichaa anavyoweza kubadili ukweli kua uongo na uongo kua kweli.
     
  7. U

    UWOGA=UMASKINI JF-Expert Member

    #46
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,762
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna wimbo MMOJA hivi HUWA nikiusikia napata faraja sana
     
  8. M

    Meela JF-Expert Member

    #47
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 914
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 80
    Kwa wenye akili za kuona mbali hii ni kutafuta kiki. Anataka ikitokea kuwa Lowassa hakukamatwa aseme kuwa ile caution yake imefanya polisi kugwaya kumkamata. Na akikamatwa kweli aseme kuwa ni kweli alishasema. NINA UHAKIKA huyu mtafuta kiki Lissu hata siku moja hatamtaja kwa ushahidi hili LIPOLISI analoliongelea. Hizi kiki watanzania tushazizoea imebaki kumshangaa Lissu kama anadhani sisi hatujitambui??????????? TUNAJITAMBUA na tuna uwezo wa kuchanganua mchele na chuya. Pole sana Lissu.
     
  9. Herbert Nkuluzi

    Herbert Nkuluzi JF-Expert Member

    #48
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 306
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Kwa hiyo bora uendelee kuongozwa na waliokufikisha hapo na sio kuongozwa na watu wachache waliotufikisha hapa ambao wametoka huko uovuni na kuamua kusawazisha makosa?

    Hivi wewe hujawahi kukosea?
     
  10. b191

    b191 JF-Expert Member

    #49
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 679
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa hawatakiwi kukamatwa,

    1. Wanaosema Sizonje aongezewe muda

    2. Wanaorudisha fedha za wizi

    Nimewaza tu...
     
  11. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #50
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 6,861
    Likes Received: 9,552
    Trophy Points: 280
    Mkuu inauma sana, huwa sipendezwi sana na mtu kutumia matatizo au mapungufu ya mwingine kumnyanyasa.

    Maradhi ya mtu yanapotumika kumtukana mtu sio busara sana kwasababu,wakiamua kujibu mapigo na kusema yake?

    Nilikuwa namuona mtu mwenye busara sana, kumbe ni kwasababu hakuwa na nguvu!
     
  12. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #51
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 3,329
    Likes Received: 2,284
    Trophy Points: 280
    Kumbuka JPM aliunga mkono mikataba ya madini akiwa Waziri, leo anasema ni mibaya.

    Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #52
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,258
    Likes Received: 11,926
    Trophy Points: 280
    Kamata
     
  14. bily

    bily JF-Expert Member

    #53
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7,772
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    So sad .
     
  15. Sigara Kali

    Sigara Kali JF-Expert Member

    #54
    Jul 17, 2017
    Joined: May 28, 2017
    Messages: 848
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 180
    Kawaida siasa haina adui au rafiki wa kudumu inaangalia upepo,ila nyie maCCM mnaona kama siasa ni uadui
     
  16. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #55
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,627
    Likes Received: 1,814
    Trophy Points: 280
    Angeanza na majizi sugu kama mkapa, jk na jpm
     
  17. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #56
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 3,305
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Mzee wetu naye apumzike, hawa mavuvuzela wanamtumia kuchumia tumbo zao tu!!!!
     
  18. m

    mwalimu lyapongoka Senior Member

    #57
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    Kwani Lissu tangu amefanya ile press bado yupo uraiani auuu???

    Sent from my TECNO-C9 using JamiiForums mobile app
     
  19. bigmind

    bigmind JF-Expert Member

    #58
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 5,949
    Likes Received: 4,968
    Trophy Points: 280
    Tumia kiakili kiduchu ulichonacho kuficha mzigo wa ujinga uliobeba..!

    Siasa siyo uadui, ni timing acha ushamba mimi ssm ila sioni Shida..!
     
  20. fdizzle

    fdizzle JF-Expert Member

    #59
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,052
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Mkuu uyo anachagua maneno ambayo hsyatamdaka kisheria unadhani "kubwa la polisi" kalitamka bahati mbaya? Hapo kwa zile lock up za masaa 48 zinawezekana ila mahakamani anachomoka

    Sent from my Phillips Savy
     
  21. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #60
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,822
    Likes Received: 4,035
    Trophy Points: 280
    Halafu Mbowe ukishindwa kutuamsha nitakata tamaa na upinzani.
    Hebu kuwe na muamko wa pamoja kutetea haki zetu alafu Mbowe ukae mbali ufunge macho ili usione nyani anavyokufa.
     
Loading...