Lissu awajibu wanaopinga TLS kumshitaki Makonda

Lissu awajibu wanaopinga TLS kumshitaki Makonda

h
Kumtetea muhalifu ndio kazi ya wakili. Haina tatizo lolote kisheria bashite ana haki kutetewa mahakamani.[/QUOTE

Hapo conflict of interest iko wazi kuwa wewe umshtaki mtu halafu wewe huyo huyo uende kumtetea
 
Sijaona majibu hapo....

Moja ....kwa nini TLS hawajaenda vs Mbowe aliyetuhumiwa na Dawa za kulevya?
Mbili Kwa nini hawajaenda au kuongelea majaji waliotuhumiwa kuharibu kesi za ngada??

Wewe nenda na TLS ya CCM mkashitaki Mbowe na madawa ya kulevya na TLS ya Lissu iende na Bashite kwa kutumia "idendity" ya mtu mwingine kielimu kwa kusudi la kujinufaisha !!
 
Sijaona majibu hapo....

Moja ....kwa nini TLS hawajaenda vs Mbowe aliyetuhumiwa na Dawa za kulevya?
Mbili Kwa nini hawajaenda au kuongelea majaji waliotuhumiwa kuharibu kesi za ngada??
we start with MAKONDE the other will follow,
 
Just like Makonda's so called war on drugs....I don't see this going anywhere.

For one, it's hard to shake off the accusation that going after him like that isn't politically motivated.

Two, I don't think Tundu Lisu can prove that Paul Makonda is not Paul Makonda but rather he is Daudi Bashite.

So this whole going after him thing is a big 'ol dog and pony show that will yield nothing in the end.

It is just gimmickry that will score a few political popularity points for CHADEMA [yes...TLS is now an auxiliary wing of CDM].
why interacting the issue with chadema? this isnt a political case rather a serious criminal
 
↑
Ha ha ha haaaa

Yale yale kama anajiamini angesubiri huko anapotaka kwenda kufungua kesi, hamna kitu kipya hapo zaidi ya kuisoma namba.

Yaani ni kama hatuna Raisi, imefika muda hili jambo litanyoosha hawa viongozi wanaoshika vyeo na kutaka kutanua kwa kula pesa za wananchi ovyo na kuvunja sheria.

Kideo cha jana kasema mwenyewe kuwa awaku hii ni moto moto kwao.

Angelaa kimya tu, kuliko kuandika ambacho hata akijaleta jipya. Hapa aiseeeeeee inasikitisha

Kweli Magufuli ni Kiongozi aliyeletwa na Mungu.

Lori hiloooooo linapita kwa kasi

Hapa kazi tu

Makonda oyeeeee
Click to expand..

Umeelewa lakini au ndo ushabiki tu

Huyu hajaelewa kitu, Itakuwa ni wale wale LA Saba b
 
Ha ha ha haaaa

Yale yale kama anajiamini angesubiri huko anapotaka kwenda kufungua kesi, hamna kitu kipya hapo zaidi ya kuisoma namba.

Yaani ni kama hatuna Raisi, imefika muda hili jambo litanyoosha hawa viongozi wanaoshika vyeo na kutaka kutanua kwa kula pesa za wananchi ovyo na kuvunja sheria.

Kideo cha jana kasema mwenyewe kuwa awaku hii ni moto moto kwao.

Angelaa kimya tu, kuliko kuandika ambacho hata akijaleta jipya. Hapa aiseeeeeee inasikitisha

Kweli Magufuli ni Kiongozi aliyeletwa na Mungu.

Lori hiloooooo linapita kwa kasi

Hapa kazi tu

Makonda oyeeeee
English please!
 
No matter how T. Lissu tries to dillute the situation, it remains a highly politically motivated!
Why is he trying to kill a cockroch with a sledge hammer?
From what I understand within that cockroach there is big deadly disease snake killing people slowly
 
Tundu Lissu:
Dear all,

I've read the discussion on the decision to go after RC Paul Makonda aka Daudi Bashite, etc. with considerable interest.

The GC decision has sparked a very lively and healthy debate on what TLS should, or should not, do as a professional bar association.

I wish to clarify on a couple of points raised in this healthy debate...
Huyu mzungu Tundu Lisu kaishia wapi na mashtaka yake?
 
Ha ha ha haaaa

Yale yale kama anajiamini angesubiri huko anapotaka kwenda kufungua kesi, hamna kitu kipya hapo zaidi ya kuisoma namba.

Yaani ni kama hatuna Raisi, imefika muda hili jambo litanyoosha hawa viongozi wanaoshika vyeo na kutaka kutanua kwa kula pesa za wananchi ovyo na kuvunja sheria.

Kideo cha jana kasema mwenyewe kuwa awaku hii ni moto moto kwao.

Angelaa kimya tu, kuliko kuandika ambacho hata akijaleta jipya. Hapa aiseeeeeee inasikitisha

Kweli Magufuli ni Kiongozi aliyeletwa na Mungu.

Lori hiloooooo linapita kwa kasi

Hapa kazi tu

Makonda oyeeeee
Wewe unaonekana ujaelewa lugha iliyotumika kwaiyo ni bora ungekss kimya
↑
Ha ha ha haaaa

Yale yale kama anajiamini angesubiri huko anapotaka kwenda kufungua kesi, hamna kitu kipya hapo zaidi ya kuisoma namba.

Yaani ni kama hatuna Raisi, imefika muda hili jambo litanyoosha hawa viongozi wanaoshika vyeo na kutaka kutanua kwa kula pesa za wananchi ovyo na kuvunja sheria.

Kideo cha jana kasema mwenyewe kuwa awaku hii ni moto moto kwao.

Angelaa kimya tu, kuliko kuandika ambacho hata akijaleta jipya. Hapa aiseeeeeee inasikitisha

Kweli Magufuli ni Kiongozi aliyeletwa na Mungu.

Lori hiloooooo linapita kwa kasi

Hapa kazi tu

Makonda oyeeeee
Click to expand..

Umeelewa lakini au ndo ushabiki tu

Huyu hajaelewa kitu, Itakuwa ni wale wale LA Saba b


Sent from my HUAWEI Y336-U02 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom