PreGE2025 Lissu anasafirishwa kuelekea Central Dar es Salaam

PreGE2025 Lissu anasafirishwa kuelekea Central Dar es Salaam

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Kosa lake ni siku ya kikao cha watia nia, alitumia maneno kuwataka wananchi kufanya uasi dhidi ya dhuluma.

Ni kama wenye nchi wamechukia kusikia dhuluma inatakiwa kufanyiwa uasi.

Wengine waliokamatwa wanaachiwa huko Mbinga.
Huenda wanataka kuzuia moto wa kesho Songea.
Ccm imepwaya mapema mno, wakizidiwa wanaomba msaada polis😂😂
 
Akafungwe sasa kwa kesi ya uhainii, ana mdomo sana, atatoka mwezi wa 8 mwakani kwa dhamana baada ya mabwana zake wa kizungu kuja kumlilia
Afungwe kwani anacheza na timu gani popoma wewe
 
Matatizo ya Africa ni fulsa kwa wazungu,, tunagombanishwa kwa kisingizio cha demokrasia, anyway ngoja kesho nikaweke mbolea shambani ili nije nilalamike serikal hainijari!
 
Akafungwe sasa kwa kesi ya uhainii, ana mdomo sana, atatoka mwezi wa 8 mwakani kwa dhamana baada ya mabwana zake wa kizungu kuja kumlilia
Yaani Tanzania wenzi, mafisadi, walaghai na wahuni wanatukuzwa wakati wazalendo na wa kweli wanaombewa mabaya!
ELIMU ELIMU ELIMU ELIMU ELIMU ELIMU
 
Kosa lake ni siku ya kikao cha watia nia, alitumia maneno kuwataka wananchi kufanya uasi dhidi ya dhuluma.

Ni kama wenye nchi wamechukia kusikia dhuluma inatakiwa kufanyiwa uasi.

Wengine waliokamatwa wanaachiwa huko Mbinga.
Huenda wanataka kuzuia moto wa kesho Songea.
Wasichojua hawa CCM na majambazi yao yanayovaa uniform ni kuwa wanazidi kukoleza moto wa No Reforms No Election.
 
Halafu kuna watu eti wana urafiki na polisi!! Mimi hata ndugu yangu akiingia kwenye hiyo kazi namtenga.
Mimi nilitegemea mpaka sasa mngelikuwa mmeishakiwasha na Lissu keishatoka, kumbe unawachukia tu Polisi? Haya!
 
Ukisoma comments zinazotolewa hapa na keyboard worriors unaweza dhani Lisu ni mtu mmoja maarufu Tanzania kumbe ni mropokaji mmoja wa huko Ikungi-Singida
NIkipi aliropoka ambacho sichakweli?hatakama umekunywa maji ya bendera tambua nch hii ikianguka hatuna nyingine tunawajibu wakuilinda na kulinda raslimali zetu.sasa tumezigawa kwa wazungu na hatuon faida yake au unaweza kutuambia kama taifa ubinafsishaji wa nch hii umetusaidia kwa kias gan kwenye maendeleo yetu.mirad yote mikubwa nimikopo tu.na bado tunabanana na makod na tozo kila kukicha.
 
Labda utaandamana hapa JF. Huyo Lissu wako amekamatwa mbele ya watz mkutanoni na watz waliendelea na shughuli zao kama kawaida.


11 Julai 2025

WAZO LA LEO

1752253238196.jpeg

Hakika baada ya mifumo yate ya haki kuamua kuididimiza CHADEMA kuna haja sasa ya umma kufanya uasi, bila hivyo Bunge halitatunga sheria zenye haki, mfumo wa haki jamii utaendelea kutumikia matakwa ya CCM na pia vyombo vya dola kukandamiza uwepo wa vyama vya upinzani

10 Julai 2025
Mbeya, Tanzania

KESI YA MDUDE NYAGALI
1752253290913.jpeg



11 JUNI 2025

MAHAKAMA YASITISHA SHUGHULI ZA CHADEMA KWA MUDA USIOJULIKANA

1752253445577.jpeg
 
11 Julai 2025

WAZO LA LEO

View attachment 3402156
Hakika baada ya mifumo yate ya haki kuamua kuididimiza CHADEMA kuna haja sasa ya umma kufanya uasi, bila hivyo Bunge halitatunga sheria zenye haki, mfumo wa haki jamii utaendelea kutumikia matakwa ya CCM na pia vyombo vya dola kukandamiza uwepo wa vyama vya upinzani

10 Julai 2025
Mbeya, Tanzania

KESI YA MDUDE NYAGALI
View attachment 3402158


11 JUNI 2025

MAHAKAMA YASITISHA SHUGHULI ZA CHADEMA KWA MUDA USIOJULIKANA

View attachment 3402166
Keyboad warrior!!
 
Kosa lake ni siku ya kikao cha watia nia, alitumia maneno kuwataka wananchi kufanya uasi dhidi ya dhuluma.

Ni kama wenye nchi wamechukia kusikia dhuluma inatakiwa kufanyiwa uasi.

Wengine waliokamatwa wanaachiwa huko Mbinga.
Huenda wanataka kuzuia moto wa kesho Songea.
Amefika?
 
Labda utaandamana hapa JF. Huyo Lissu wako amekamatwa mbele ya watz mkutanoni na watz waliendelea na shughuli zao kama kawaida.

Leo tarehe 15 Julai 2025 tupo tunaangalia tu sarakasi, hakika watawala wametambua kuwa raia bado hasira zetu hazijaingia mtaani kutumia mbinu za nguvu ya umma kuondokana na uonevu huu.
 
  • Dislike
Reactions: UCD
Back
Top Bottom