Brelim Skoro_
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 14,901
- 37,122
Kushikamana na sisiem ni wazi Klinefelter syndrome ipo ndani yako.
Makamu mwenyekiti aendelee na na ziara hadi Songea.Huenda wanataka kuzuia moto wa kesho Songea.
Ashughulikiwa huyo kibaraka anataka tuwe km Sudan. Familia yake ameshaitanguliza kwa mabwana zake asituharibie nchi yetuKosa lake ni siku ya kikao cha watia nia, alitumia maneno kuwataka wananchi kufanya uasi dhidi ya dhuluma.
Ni kama wenye nchi wamechukia kusikia dhuluma inatakiwa kufanyiwa uasi.
Wengine waliokamatwa wanaachiwa huko Mbinga.
Huenda wanataka kuzuia moto wa kesho Songea.
Wewe mtutsi ulisema utapambana na dola? Jitokeze sasa wakule kichwa chako.Makamu mwenyekiti aendelee na na ziara hadi Songea.
Utulivu na kuepuka uhuniWewe utafaidika na nini?
Lissu akisema kuwa kudai HAKI kwa njia ya AMANI kumeshindikana na kwamba tuzidai kwa NGUVU niko tayari.Wewe mtutsi ulisema utapambana na dola? Jitokeze sasa wakule kichwa chako.
Haya wasubiriwa mtutsiLissu akisema kuwa kudai HAKI kwa njia ya AMANI kumeshindikana na kwamba tuzidai kwa NGUVU niko tayari.
MeliAnasafirishwa kwa usafiri gani?
Kwa fisiAnasafirishwa kwa usafiri gani?
Nilitegemea uwe Mbinga sasa hivi.Mungu yupo kazini, huwezi shindana na nyakati za Mungu , Twende tu
Ebola 55Yaani Eti Wanapeta Tanzania Uhuni Upo
Ndio waliomnyoosha Dikteta Mobutu Sese seko wewe jifungie ndani tikukomboe.Haya wasubiriwa mtutsi
Sasa mnaogopaje mabomu ya machozi,mtaweza kkuzuia uchaguziHapana mabomu yalipigwa sana watu walitawanyika, hawakuendelea na shughuli.
Hizi propaganda sio za kupiga miaka wote tunajua msimamo wa Tanzania kuhusu ushonga toka kipindi cha Makonda na serikali kutoka kukanusha kwa hiyo tubadilike tujifunze kujenga hoja hoja haipigwi RunguWewe acha kulalamika huku JF nenda kamsaidie huyo Msaliti na mtetea ushoga Lissu. Tena amekamatwa mbele ya watz ambao anafikiri ni wafuasi wake kumbe wako pale kumchora tu!
Sijui inakusaidia nin? Kupata pesa na kila kitu huku binadamu mwenzako akiendelea kuteseka.CCm mwisho wenu unakuja.Hakuna kitu kinachodumu milele,majira na nyakati hubadilika .Ipo siku itakuja dhahama ndani ya ccm na mtashangaaWewe acha kulalamika huku JF nenda kamsaidie huyo Msaliti na mtetea ushoga Lissu. Tena amekamatwa mbele ya watz ambao anafikiri ni wafuasi wake kumbe wako pale kumchora tu!