Awuot
JF-Expert Member
- Nov 10, 2018
- 1,172
- 1,407
Alafu tunaambiwa uchaguzi ni huru na haki kweli????????Mungu hamfichi mnafiki .
Alafu tunaambiwa uchaguzi ni huru na haki kweli????????Mungu hamfichi mnafiki .
Nilijiuliza kwanini kuna watu wanatamani mitandao ya kijamii ifungwe sikupata jibu sasa taratiiiiibu naanza kupata majawabu. Asante teknolojiaMkurugenzi mstaafu wa Tume HURU ya uchaguzi ya Tanzania , Kailima
Naona kama Mwigulu...huyo mwingine ni nani kama nimempatia huyo mmoja?
Ha ha ha haMr Madelu..
Ha ha ha ha eti MadeluNaona ni Mangula na Madelu
Kweli kabisa.Mungu hamfichi mnafiki .
Ndio jina lake hilo mkuuHa ha ha ha eti Madelu
nyeti peupeee!!
Hahaha umemkuta mzee baba muofisi hahaha huyu huyu " tume inafanya kazi kwa mujibu wa katiba, sheria, kanuni na taratibu za uchaguzi" mmhhhh.![]()
Nimejaribu sijui kama ni kweli
Sasa hivi ni katibu mkuu sijui wizara ya mambo ya nje kama sijakosea ila sina uhakika sana wacha waje wajuziHivi emekula shavu gani kwasasa?
Daahh nikikumbuka uchaguzi wa Kinondoni namkumbuka bint Aqwilina.
TUME HURUUUUUUHahaha umemkuta mzee baba muofisi hahaha huyu huyu " tume inafanya kazi kwa mujibu wa katiba, sheria, kanuni na taratibu za uchaguzi" mmhhhh.
Ni huru kweri kweri IchumuTUME HURUUUUUU
Enzi zile!Duuuhhhh
Enzi zile!
tutaendelea kuwaanika hadharani .Wakati ule unavaa bugaluu na mie natia nywele zazuu 😂😂😂
Duh Dunia imeficha mengi jamaniRamadhani Kailima