Lisemwalo lipo kama halipo laja-Wachaga mpoo?


Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Wadau
Japo sina kawaida ya kufuatilia yasemwayo mitaani lakini hili naliona linafanana na ukweli kama si kukaribiana,hivyo nalisema hapa tuliangalie kama halilet hisia hizo na kama linaleta je ni wapi tunaenda?
  • Inasemekana kuwa wazabuni wengi wanaoidai serikali kupitia taasisi zake na wizara mbalimbali hawajalipwa madai yao kwa kuwa wengi ni WACHAGA na wakilipwa wanakifadhili CDM hasa kipindi hiki cha uchaguzi mdogo wenye mchuano mkali kule Igunga!
  • Pia inasemekana wafanyakazi wengi waserikali hadikufikia jana hawajapokea malipo yao HALALI ya mshahara wa mwezi September kwa kuwa kuna funds zimekuwa diverted to the election ndogo ya Igunga!
  • Pia nasikia wakuu wa idara na makatibu wa wizara pia wakurugenzi wa halmashauri na majiji wametakiwa kutoa kiasi fulani kufanikisha sherehe za miaka 50 ya MZEE ambaye bado ananyonya na kutambaa,badala ya kuelekeza funds kwenye mahitaji yenye budget scarcity na development expenditures! kwa mtazamo wangu sikuona tunachosherehekea,tungeadhimisha kwa kuwa na kali mbiu ya kuzaliwa upya na kuanza upya kila kitu!! yaani miaka 50 ya Independency wuth NO WATER,NO ELECTRICITY,NO FUEL!!!
  • Kama ni kweli je taifa linaenda wapi maana naona siasa mbele na utendaji nyuma maana hata diwani anayetumia saini ya dole gumba ana nguvu kuliko daktari au mhandisi wa wilaya nk
  • Nakaribisha mjadala...
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
haya sasa....hii serikali tupa huko
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,832
Likes
6,641
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,832 6,641 280
habari ya siku mingi...... naona hela zote zimehamia huko hebu leta kidogo huku tutafune w/end hii
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Inkoskaz, yote uliyoyasema na mimi nimesikia na mawizara sasa hiyo yako bize kugawana siku pale kidongo chekundu wakiteketeza pesa kwa kikaa juani

WE HAVE TURNED OUR FOCUS TO MCHELE NA KAMUHOGO KULIKO KAZI NA UFANISI
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Inkoskaz, yote uliyoyasema na mimi nimesikia na mawizara sasa hiyo yako bize kugawana siku pale kidongo chekundu wakiteketeza pesa kwa kikaa juani

WE HAVE TURNED OUR FOCUS TO MCHELE NA KAMUHOGO KULIKO KAZI NA UFANISI
mkuu kwa kwa ...kwa kweli kweli sielewi kinachowashindisha watu juani pale na kuacha ofisi hazina watendaji wa kuhudumia wenyenchi eti kisa maadhimisho...inanikumbusha wale waliosukuma gari kule wizara ya MeGaWaTi!!!!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
pesa za sherehe zipo.pesa za uchaguzi pia zipo.lakini pesa za madawa na barabara hamna..je tutafika? Watoto wetu watakuta nchi imebaki skeleton
 
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
96
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 96 145
'inasemekana'.........'nasikia'...........'kama ni kweli'....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,423
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,423 14,697 280
Sina la kupinga hata moja hapo juu, ni kweli kabisa, sasa wamekuja na kisingizio eti salaries zinachelewa kwasababu wanataka kutuwekea malimbikizo yetu, waongo wakubwa hawa, malimbikizo yanalipwa kwa style hio? shen....zao kabisa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Wadau
Japo sina kawaida ya kufuatilia yasemwayo mitaani lakini hili naliona linafanana na ukweli kama si kukaribiana,hivyo nalisema hapa tuliangalie kama halilet hisia hizo na kama linaleta je ni wapi tunaenda?
  • Inasemekana kuwa wazabuni wengi wanaoidai serikali kupitia taasisi zake na wizara mbalimbali hawajalipwa madai yao kwa kuwa wengi ni WACHAGA na wakilipwa wanakifadhili CDM hasa kipindi hiki cha uchaguzi mdogo wenye mchuano mkali kule Igunga!
  • Pia inasemekana wafanyakazi wengi waserikali hadikufikia jana hawajapokea malipo yao HALALI ya mshahara wa mwezi September kwa kuwa kuna funds zimekuwa diverted to the election ndogo ya Igunga!
  • Pia nasikia wakuu wa idara na makatibu wa wizara pia wakurugenzi wa halmashauri na majiji wametakiwa kutoa kiasi fulani kufanikisha sherehe za miaka 50 ya MZEE ambaye bado ananyonya na kutambaa,badala ya kuelekeza funds kwenye mahitaji yenye budget scarcity na development expenditures! kwa mtazamo wangu sikuona tunachosherehekea,tungeadhimisha kwa kuwa na kali mbiu ya kuzaliwa upya na kuanza upya kila kitu!! yaani miaka 50 ya Independency wuth NO WATER,NO ELECTRICITY,NO FUEL!!!
  • Kama ni kweli je taifa linaenda wapi maana naona siasa mbele na utendaji nyuma maana hata diwani anayetumia saini ya dole gumba ana nguvu kuliko daktari au mhandisi wa wilaya nk
  • Nakaribisha mjadala...
kwenye redi hapa kwetu tayari mengine siyajui.
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
mamdenyi kwenu wapi? White house,tiss au nec?
 

Forum statistics

Threads 1,236,780
Members 475,220
Posts 29,268,129