Lipumba aondoka nchini baada ya kujiuzulu

Lipumba aondoka nchini baada ya kujiuzulu

Hivi kweli UKAWA ni kisiwa cha MAZIWA na ASALI kama Daudi au ni GORIATI? viongozi wa CHADEMA njaa zao zimeua kila k2 ndani. Tanzania upinzani bado.
 
Shabikieni ila kwa kitendo cha lowasa kuja ukawa na chadema ndio mwisho wa upinzani. Huwezi kujenga vyama siku zote halafu dk.2 unamkaribisha mtu ambae hajui kuendesha barabara hiyo uskani halafu leo anaejua barabara na kujenga unamtusi. Pumba. .........Vu. ......wote mnaowatukana wale madreva waanzilishi na kushabikia mgeni.'kipya kinyemi ingawa kidonda'.
 
Tangu lini mliona baba nyumbani kwake akawatangazia wanae heti wanangu toka sasa mie ntakuwa si baba tena . hivi ikitokea hivyo kwako utapata mawazo gani gafl? So utaona huyu baba kachanganikiwa. Huyu lipumba kashakula rushwa ccm wakithania atakiyumbisha ukawa hapo mmenoa. Lipumba sio sumu kabisa ndani ya ukawa ye aende zake tu cc ni watu makini tuofatilia mchakato toka mwanzo na ukweli ni kuwa hili ndilo litakuwa anguko la profesa ki siasa hongereni Sana Wa cuf wenzangu kwa kulitambua hili ukawa tunasonga mbele.
 
Wee Kichwa umepewa kufikiri sio kukariri makala za Propaganda, Slaa na Watu wa Usalama ni wajinga kiasi gani kutumia njia isiyo salama zaidi ya email wakati wanajua kabisa mlishwahi kuripoti kudukua email ya Zitto kabwe? Yaani Slaa kwa akili yako ni mwepesi sana kiasi cha kuweza kuwa na mawasiliano ya siri kwa Njia ya email?. Hapa tunajadili facts, Slaa akikosea anakosolewa na akionewa lazima nipaze sauti kwa kiwango changu

kwa hiyo cku hizi mnatumia njia gani kuwasiliana nae? ni lini mmeanza kumpenda slaa ambaye ni padri mzinifu?
 
kwa hiyo cku hizi mnatumia njia gani kuwasiliana nae? ni lini mmeanza kumpenda slaa ambaye ni padri mzinifu?

Acheni Propaganda za Kitoto, Mjadala sio kumpenda au kumchukia kwa nini kila anaepishana mtazamo na Mbowe mseme anatumiwa na Ccm? mlianza kwa Chacha Wangwe, ikaja kwa Zitto na Sasa Dr.Slaa? sio utamaduni mzuri wa Siasa, Msiteme Big G kwa karanga za kuonjeshwa. Baada ya October hamtamuona Lowassa wala Team zake zilizokuja hapo kukodisha Jukwaa la kugombea Urais. Chama ni misingi na Itikadi sio kokoro la kukusanya kila mwenye Wafuasi kuanzia Mill 1 mtakuja kuuza Nchi kwa wageni
 
chief Hapa nadhani umendanganya,yaani kwenda jobeg kwa Rwanda air then KQ ni gharama kubwa na unatumia muda mwingi kuliko kwenda na SA moja Kwa moja.nahisi Hapa umeweka chumvi

Kwani hizo gharama za kumsafirisha yeye na walinzi wawili analipa yeye, pesa zote nimetoka hazina ya taifa
 
Wee Kichwa umepewa kufikiri sio kukariri makala za Propaganda, Slaa na Watu wa Usalama ni wajinga kiasi gani kutumia njia isiyo salama zaidi ya email wakati wanajua kabisa mlishwahi kuripoti kudukua email ya Zitto kabwe? Yaani Slaa kwa akili yako ni mwepesi sana kiasi cha kuweza kuwa na mawasiliano ya siri kwa Njia ya email?. Hapa tunajadili facts, Slaa akikosea anakosolewa na akionewa lazima nipaze sauti kwa kiwango changu

nani anaye muonewa slaa? si nyie vijana wa lumumba ndio mnaemtukana mkewe ili ionekane eti vijana wa chadema ndio wanamtukana ,na lengo lenu ni kuchochea mgogoro. hukumbuki mlitaka kutumia mlinzi wake kagenzi kumdhulu? au umesahau.

Ni lini ccm ililikuwa na mapenzi mema na slaa? haya mapenzi yametoka wapi? siku hizi sio padri mzinifu?
 
Alisema roho yake inamsuta inawezekana kuondoka ndio roho inamsuta zaidi pole Lipumba kwa kuacha askari wako kwenye mapambano makali Lakini tutashinda na zaidi ya kushinda. katika pitapita yako huko ulipoenda basi njoo na Balali tumalize kazi.
 
Nakumbuku kama wiki na nusu iliyopita prof lipumba akikumbatiana na el alitoa kauli kuwa el sio fisadi akauliza na je! Tangu 2008 el ang'atuke u prime minister ufisadi umeongezeka au umepungua? Watu wakajibu umeongezekaaaa?. Leo kabadilishwa akili na ccm kwa kupewa mpunga kaamua kukitelekeza chama.
 
Kubenea acha up mba vu, watu wamechoka na style zako za kibwege umeanza kumzushia mpaka padri, hata huoni aibu mwache huyo mzee apumzike hawezi kuungana na wachumia tumbo kina mbowe na genge lake unasema umenasa mawasiliano yake na usalama, danganya hao nyumbu wenzio wasioujua mwisho wa safari Yao, shwainnnnnnnnn
 
Lipumba.....! dah, kwel nimeamin binadam sio mkwel, mkwel ni Mungu pekee.....eti jaman kilichoharibka ni nn ? Maana ukawa lengo lao ni kuiondoa ccm, sasa huyu Lowassa anawatu wengi ambao wangejumuika ili kuiondoa ccm, tatzo nn ? Hapa nmegundua ki2, siasa za tanzania ni za uoga, wa2 wanakata tamaa na kuamini watashndwa kivyovyote vle, ki2 ambacho si kweli, mwacheni aende zke Dunia itamwazbu, atajuta kuihama cuf, nawahakikishieni asipoomba radhi, najtoa jamii f, prof. Mzma anashndwa ku2mia akili zke, mchumi mchumi gani mbona nchi mpk leo inakosa mwelekeo w kiuchumi, km angekuw mchumi kwel c angelisaidia taifa licporomoke, elimu ya kuunga unga iyo. Tokaa ha2kutak na cc 2mejiuzuru kuw na ww km mwnyekt mkuu w chama
 
na jana ccm walifanya sherehe ya kujipongeza. wakaiita n ya wasanii kumuaga jk kumbe walikuwa wanashangilia bao lao la mkoni kwa kuondoka lipumba ndani ya ukawa.
 
Wasalamu wanandugu,

Habari nilizozisikia hivi punde ni kwamba Prof. Ibrahim Lipumba ameondoka nchini na ndege ya Rwanda jana baada ya kumaliza kuongea na waandishi wa habari.

==========================================



Chanzo: Mtanzania

Kwa maelezo hapo juu ukiconnect dots unaona jinsi kitengo na washirika wake walivyoshiriki.
 
Alisema roho yake inamsuta inawezekana kuondoka ndio roho inamsuta zaidi pole Lipumba kwa kuacha askari wako kwenye mapambano makali Lakini tutashinda na zaidi ya kushinda. katika pitapita yako huko ulipoenda basi njoo na Balali tumalize kazi.

kweli aisee
 
Back
Top Bottom