Lionel Richie alazwa ICU baada ya tamasha lake

Lionel Richie alazwa ICU baada ya tamasha lake

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,113
Kwa mujibu wa TMZ, mwanamuziki mkongwe wa Marekani, Lionel Richie (77), amelazwa ICU huko St. Louis, Missouri, baada ya kufanya tamasha Agosti 29 katika Ukumbi Wa The Muny.

Richie alipelekwa hospitalini kwa ajili ya vipimo, huku madaktari wakichunguza uwezekano wa upungufu wa maji mwilini. Mwishoni mwa tamasha, alionekana kuchoka na kupewa kiti alipokuwa akiimba “All Night Long.”

Hata hivyo, taarifa zinasema hali yake si mbaya na anatarajiwa kuruhusiwa hospitalini leo, Septemba 1.

Hii ni mara ya pili ndani ya miezi michache kukumbwa na changamoto ya kiafya jukwaani, baada ya kupata kizunguzungu wakati wa tamasha huko St. Paul mwezi Juni.
1788244589071.png
 
Lionel Richie (77) alijipeleka mwenyewe kwenye Chumba cha Uangalizi Maalum (ICU) kama hatua ya tahadhari muda mfupi baada ya onyesho lake huko St. Louis siku ya Jumamosi, Agosti 29. Kwa mujibu wa mtandao wa 'TMZ', wakati wa onyesho hilo.

Richie alionekana kupata shida na aliomba kiti akiwa anaimba wimbo wake wa mwisho, "All Night Long." Pia, hapo awali amewahi kuahirisha maonyesho kadhaa kufuatia ushauri wa madaktari wake waliompendekezea "apumzike na arejee katika afya yake ya kawaida." Wadau, hebu tumtumie maombi na kumtakia upona wa haraka.

=======

Screenshot 2026-09-01 at 10-52-39 Instagram.png

77, checked himself into the ICU as a precaution shortly after his performance in St. Louis on Saturday, August 29. According to ‘TMZ’, during the show, Richie appeared to be struggling and requested a chair while performing his final song, “All Night Long.” He has also previously postponed multiple shows on the advice of his doctors, who recommended that he “rest and return to full health.” Roomies, let’s send him prayers and wish him a speedy recovery.
 
Kwa mujibu wa TMZ, mwanamuziki mkongwe wa Marekani, Lionel Richie (77), amelazwa ICU huko St. Louis, Missouri, baada ya kufanya tamasha Agosti 29 katika Ukumbi Wa The Muny.

Richie alipelekwa hospitalini kwa ajili ya vipimo, huku madaktari wakichunguza uwezekano wa upungufu wa maji mwilini. Mwishoni mwa tamasha, alionekana kuchoka na kupewa kiti alipokuwa akiimba “All Night Long.”

Hata hivyo, taarifa zinasema hali yake si mbaya na anatarajiwa kuruhusiwa hospitalini leo, Septemba 1.

Hii ni mara ya pili ndani ya miezi michache kukumbwa na changamoto ya kiafya jukwaani, baada ya kupata kizunguzungu wakati wa tamasha huko St. Paul mwezi Juni.
View attachment 3661038
Kazi na umri,huyu nyimbo zake tulikuwa tunasikiliza miaka ya 80 na tayari alikuwa mkubwa tu kiumri leo kawa kikongwe bado anatanua mapafu inabidi apumzike sasa
 
Back
Top Bottom