Limeshawahi kukutokea hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Limeshawahi kukutokea hili?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyalotsi, Oct 18, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka nilikuwa na miaka mitano kituko hiki kilivyotokea. Siku hiyo alikuja mgeni toka Mbeya na debe la mchele. Wali ulipikwa siku hiyo tofauti na tulivyozoea kwani ilikuwa ni wakati wa sherehe tu.! Chezea wali wa sikukuu wewe!! Basi kaka yangu aliyenitangulia alikula siku hiyo mpaka akavimbiwa. Usiku bwana!! Si akatoa haja kubwa kitandani! Nilipozidiwa na harufu nikahamia wanakolala kina sister. Mpaka leo tukirudi home huwa namtania wali ukipikwa.! Je umewahi kutana na vituko vya aina hii ukiwa mdogo?
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    yaani aliangusha zigo kitandani...huo wali ulipikwa kwa kuchanganywa na vilegeza bolt za makalio au?
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni noma mkuu!
     
  4. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hahahahhah nalala kwa kicheeeekooo
     
  5. s

    shee leo Senior Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mim nakumbuka walipika wali nyama hapo kijiji kipindi hicho...basi mim nilikuwa kwa shangaz yngu baba na mama wakamwambia mdogo wangu nikija anipe chakula,sasa kumbe yy akaamua kula nyama yote na wali akabakisha mchuzi na ukoko...mimi narudi akaniambia hicho ndio nilichobakishiwa nilisikia uchungu kukosa nyama,waliporudi wazaz nikawaambia wameninyima nyama na wali na kunibakishia makombo.,si ndo DINGI akaniambia ukweli duh!dogo wangu alipata kichapo cha kikwelikweli mpaka leo ananikumbushia alivyonifanyia umafia tena ameshaoa.
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,048
    Likes Received: 1,796
    Trophy Points: 280
    Mambo yooote wali harage
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wali samaki tena vyote viwe na nazi
     
  8. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,924
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Duh utoto raha.
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    kule kwetu enzi hizo nazi hamna baba! Wale harage na mchuzi mwingi!
     
Loading...