Kumpiga mtu 'like' ni kumwonyesha unathamini mchango wake,tendo ambalo ni jema na la heri.Jamani we are family!
Ndugu mdau,hebu jipime kwa kutumia kipimo hiki cha ukarimu.Nenda kwenye profile yako chukua idadi ya 'likes given' gawa kwa idadi ya 'likes received' kisha zidisha mara mia moja. Kipimo hiki kinaitwa UKARIMU METRE (UM) na geiji yake inaanzia 100,hivyo UM yako ikizidi 100 hiyo ni chanya UM ikiwa chini ya 100 hiyo ni hasi UM.
Mfano: Bishanga likes given 4286 gawa kwa likes received 2763 zidisha na mia moja napata 155 UM.
Kwa kuperuss haraka haraka
top five ya UM huku kwetu chichat na mmu ni:
1
mathematics:178/37 x 100 = 481 UM
2
MziziMkavu: 7691/2319 x100 = 331 UM
3
Mtambuzi : 3936/1959 x100= 201 UM
4
sweetlady:2591/1371 x100=188 UM
5
@Babudc: 5406/2895 x 100=187 UM
Bottom five ni:
1
Eiyer: 0/1139 x100=
0 UM
2
@angelmsoffe: 0/968 x 100=
0 UM
3
simplemind: 0/262 x100 =
0 UM
4
madameB :0/56 x 100=
0 UM
5
kipipili: 0/39 x 100 =
0 UM
Specia mention
😡The Boss na
Asprin kwa kutoa likes zaidi ya elfu kumi kila mmoja wao.
Cantalisia na
FirstLady kwa kutoa likes zaidi ya 2400 kila mmoja wao.
Kongosho ametoa likes 3517 ila sijui jinsia yake,hivyo simpongezi.
ANGALIZO MAALUM:
Lizzy hajawahi kunipiga 'like' hata siku moja.