Lijualikali alivyomchefua spika bungeni

The CIA

JF-Expert Member
May 5, 2017
479
500
Hawa hapa





Hii staili(style) yako nina mashaka nayo. Unajifunza kuaplodi (to upload) picha.

Back to the thread, Lijualikali kamwaga point tupu,
mwanzo upinzani walizomewa means walionekana hawajui wanachochangia,...
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
35,274
2,000
Mbunge Lijualikali alisema wabunge wenye akili kubwa walikuwa wakidai mikataba ya madini ina tatizo tangia mwanzo, na wenye akili ndogo wakawa wanawazomea na kuwakashifu, spika alionekana kukerwa na kauli hii na kumuonya

Jiwe la kurushwa gizani, lakini limerushwa mchana kweupe pee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom