LHRC wapinga utaratibu uliotumika kufungia wabunge

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,245
2,000
Mwanasheria wa Kituo cha utetezi wa haki za binadamu na sheria (LHRC) P. Mlowe kimesema utaratibu wa kuwapa wabunge adhabu kwa utashi wa kamati ya bunge na kupigiwa kura na wabunge haufai kwa kuwa inaweza kutokea wabunge wakafanya kosa hilo hilo na wasipewe adhabu kwa sababu ya maoni ya kamati
Pia amesema kuwaita wabunge hao ni wakorofi inakuwa sio sahihi maana kuna wengine wanawaona wabunge machachari, hivyo wangefafanua mtu mkorofi ni mtu mwenye sifa zipi

 

Wamundemu

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
597
500
Mwanasheria wa Kituo cha utetezi wa haki za binadamu na sheria (LHRC) P. Mlowe kimesema utaratibu wa kuwapa wabunge adhabu kwa utashi wa kamati ya bunge na kupigiwa kura na wabunge haufai kwa kuwa inaweza kutokea wabunge wakafanya kosa hilo hilo na wasipewe adhabu kwa sababu ya maoni ya kamati
Pia amesema kuwaita wabunge hao ni wakorofi inakuwa sio sahihi maana kuna wengine wanawaona wabunge machachari, hivyo wangefafanua mtu mkorofi ni mtu mwenye sifa zipi

Wasiingilie muhimili wabunge. Mauaji yanatokea Rufiji na Mkuranga wanakaa kimya.
 

Mukakona

Senior Member
Jan 18, 2017
128
250
Hata hivyo nashangaa wamekaa muda mrefu bila kutimiza wajibu wao waliokwisha kupewa wa KUKOSOA
Nahis watakuwa wamekumbushwa kuwa mbona mumesahau jukumu jukumu na makubaliano???? Wonders never end!!!!!
 

NYARUKURURU

JF-Expert Member
Aug 22, 2016
349
250
Mwanasheria wa Kituo cha utetezi wa haki za binadamu na sheria (LHRC) P. Mlowe kimesema utaratibu wa kuwapa wabunge adhabu kwa utashi wa kamati ya bunge na kupigiwa kura na wabunge haufai kwa kuwa inaweza kutokea wabunge wakafanya kosa hilo hilo na wasipewe adhabu kwa sababu ya maoni ya kamati
Pia amesema kuwaita wabunge hao ni wakorofi inakuwa sio sahihi maana kuna wengine wanawaona wabunge machachari, hivyo wangefafanua mtu mkorofi ni mtu mwenye sifa zipi

Pumbvu zenu
 

NYARUKURURU

JF-Expert Member
Aug 22, 2016
349
250
Mwanasheria wa Kituo cha utetezi wa haki za binadamu na sheria (LHRC) P. Mlowe kimesema utaratibu wa kuwapa wabunge adhabu kwa utashi wa kamati ya bunge na kupigiwa kura na wabunge haufai kwa kuwa inaweza kutokea wabunge wakafanya kosa hilo hilo na wasipewe adhabu kwa sababu ya maoni ya kamati
Pia amesema kuwaita wabunge hao ni wakorofi inakuwa sio sahihi maana kuna wengine wanawaona wabunge machachari, hivyo wangefafanua mtu mkorofi ni mtu mwenye sifa zipi

Mbona wanapenda kuingilia mambo ya siasa? Raia wanakufa kibiti, ikwiriri na Rufiji hamsemi ninyi akili zenu tope kabisa pumbavu
 

Miss Madeko

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
3,703
2,000
Mbona wanapenda kuingilia mambo ya siasa? Raia wanakufa kibiti, ikwiriri na Rufiji hamsemi ninyi akili zenu tope kabisa pumbavu

Heeeeeeeee raia wanakufa kibiti................................ ha ha ha ha ha my ribs................... wabebe silaha ama? si mnadhimu wa kambi ya upinnzania ailiongelea mkampiga stop? yaache ya ngoswe bwana
 

Komeo

JF-Expert Member
May 3, 2011
2,475
1,500
Mimi nafikiri LHRC wajipange waende huko huko Bungeni wakaongee pembeni na wabunge, maana maamuzi ya Bunge hupingwa au hubadilishwa na Wabunge wenyewe, na si vinginevyo. Wasipoteze muda kuita press conference wakiwa hapo ofisini kwao LHRC.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,889
2,000
CCM wanafanya madudu Sana halafu wanajihisi wao ndio mwisho wa kila kitu.
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Hawa jamaa wa kituo cha haki za binadamu sijawahi kuwa na imani nao na naona wanafuatilia matukio ya kisiasa zaidi kuliko misingi halisi ya haki za binadamu

Yaani wao kwao haki za binadamu zimevunjwa pale ambapo wanasiasa wa upinzani wametendewa kinyume.

Lakini tumeshuhudia ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu maeneo mbalimbali hapa nchini ila wao kimya. Hawapaswi kubagua matukio ya kuyakemea.

Kwa mf bungeni, mauaji ya pwani, manyanyaso ya wananchi wa maeneo yanayozunguka migodi, hifadhi za wanyama n.k

Kila tukio lina uzito sawa maana binadamu wote ni sawa bila kujali chama chake, kabila lake, dini/ dhehebu lake, hali yake ya kiuchumi, ukanda anaotoka n.k hivyo kila tukio wanapaswa kuyakemea kwa uzito sawa sio kujiingiza kwenye siasa
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,123
2,000
Hawa jamaa wa kituo cha haki za binadamu sijawahi kuwa na imani nao na naona wanafuatilia matukio ya kisiasa zaidi kuliko misingi halisi ya haki za binadamu

Yaani wao kwao haki za binadamu zimevunjwa pale ambapo wanasiasa wa upinzani wametendewa kinyume.

Lakini tumeshuhudia ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu maeneo mbalimbali hapa nchini ila wao kimya. Hawapaswi kubagua matukio ya kuyakemea.

Kwa mf bungeni, mauaji ya pwani, manyanyaso ya wananchi wa maeneo yanayozunguka migodi, hifadhi za wanyama n.k

Kila tukio lina uzito sawa maana binadamu wote ni sawa bila kujali chama chake, kabila lake, dini/ dhehebu lake, hali yake ya kiuchumi, ukanda anaotoka n.k hivyo kila tukio wanapaswa kuyakemea kwa uzito sawa sio kujiingiza kwenye siasa
Sema wewe ndio umewasikia kwenye hili lenye kukuwasha, lakini mimi ninazo kumbukumbu hata walishawahi kuandamana sababu ya mgomo wa madaktari wakakamatiwa Selander Bridge.
 

unprejudiced

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
2,371
2,000
Acha unafiki wewe hili la Rufiji lililetwa bungeni na mbowe mkajibu nini CCM na saizi unajifanya umesahau sio,mkiwa waongo muwe na kumbukumbu
Ona sasa alikotokea. Mada ingine. Point nyingine. Why sasa JF ni ya Chadema au. Ujinga mkiandika ndo una haki. Grow up you stupid
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom