LHRC Wako sahihi kumshitaki Mizengo Pinda

LHRC Wako sahihi kumshitaki Mizengo Pinda

Gashongoile

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Posts
487
Reaction score
145
Katika sheria ya haki "Substantive Justicce" kuna Phrase inayosema. " SUBSTANTIVE JUSTICE SHOULD BE ADMINISTERD WITH UNDUE REGARD TO TECHNICALITIES" Maana yake ni kuwa hata kama kuna kinga amazo zimewekwa na sheria ndogo ndogo kama hizo za kinga ya bunge haziwezi kuzuia msingi wa Katiba kuhusu haki. Na ndiyo maana kuna sheria inayoitwa " lifting the vail" yaani kuondoa kinga ili kupata haki. Hivyo mtu yeyote anayebwabwaja kuwa Waziri Mkuu hawezi kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa Bungeni ni kwa kuwa hana uelewa wa Sheria au amekariri tu.Mzee Pinda ni Waziri Mkuu tena Mwenye Taaluma ya sheria hivyo kwa nafasi yake kauli aliyoitoa Bungeni ni Maagizo ya Serikali na haiwezi kukingwa na sheria za Immunity. My Take:Waliotunga sheria hiyo ya immunity ya Bunge awakuiweka ili viongozi. Watoe kauli hatari kama hizo na wasichukuliwe hatua, hivi kesho waziri wa mambo ya ndani akitoa kauli BUNGENI kuwa police waue watu hatashitakiwa kwa kuwa tu alisema akiwa Bungeni? Tafakari!
 
ni hao uvccm wasiojua hata kkk ndio wanatoa povu kama wamelishwa omo kuwa pinda hawezi kushitakiwa.
 
...

....ha ha ha Mkuu hapa Lumumba hawataona kitu zaidi ya GIZA!!!!!
 
Katika sheria ya haki
"Substantive Justicce" kuna Phrase inayosema. " SUBSTANTIVE JUSTICE
SHOULD BE ADMINISTERD WITH UNDUE REGARD TO TECHNICALITIES" Maana yake ni
kuwa hata kama kuna kinga amazo zimewekwa na sheria ndogo ndogo kama
hizo za kinga ya bunge haziwezi kuzuia msingi wa Katiba kuhusu haki. Na
ndiyo maana kuna sheria inayoitwa " lifting the vail" yaani kuondoa
kinga ili kupata haki. Hivyo mtu yeyote anayebwabwaja kuwa Waziri Mkuu
hawezi kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa Bungeni ni kwa kuwa hana uelewa
wa Sheria au amekariri tu.Mzee Pinda ni Waziri Mkuu tena Mwenye Taaluma
ya sheria hivyo kwa nafasi yake kauli aliyoitoa Bungeni ni Maagizo ya
Serikali na haiwezi kukingwa na sheria za Immunity. My Take:Waliotunga
sheria hiyo ya immunity ya Bunge awakuiweka ili viongozi. Watoe kauli
hatari kama hizo na wasichukuliwe hatua, hivi kesho waziri wa mambo ya
ndani akitoa kauli BUNGENI kuwa police waue watu hatashitakiwa kwa kuwa
tu alisema akiwa Bungeni? Tafakari!

Kawaambie basi LHRC wamshitaki na JK kwa kuwapa wiki mbili majambazi, wahamiaji haramu na mifugo kujisalimisha na kuondoka kagera vinginevyo watapambana na nguvu ya vyombo vya dola
 
...

....ha ha ha Mkuu hapa Lumumba hawataona kitu zaidi ya GIZA!!!!!

yaani na wewe unashangilia pumba alizoandika huyu jamaa? hawajui kuwa katika opereshen ya wiki mbili ijayo ndugu zake akina kijo bisimba ndo walengwa. hapo ana hasira kweli
 
.......

......" lifting the vail"...... hii kitu lumumba wanaweza kufikiri "lifti ya gari"
 
PINDA uwaziri mkuu umemshushia heshima...tumemjua vizuri sasa....sura na roho yake are the same.
 
yaani na wewe unashangilia pumba alizoandika huyu jamaa? hawajui kuwa katika opereshen ya wiki mbili ijayo ndugu zake akina kijo bisimba ndo walengwa. hapo ana hasira kweli
.....tafuta tochi!!!!
 
Katika sheria ya haki "Substantive Justicce" kuna Phrase inayosema. " SUBSTANTIVE JUSTICE SHOULD BE ADMINISTERD WITH UNDUE REGARD TO TECHNICALITIES" Maana yake ni kuwa hata kama kuna kinga amazo zimewekwa na sheria ndogo ndogo kama hizo za kinga ya bunge haziwezi kuzuia msingi wa Katiba kuhusu haki. Na ndiyo maana kuna sheria inayoitwa " lifting the vail" yaani kuondoa kinga ili kupata haki. Hivyo mtu yeyote anayebwabwaja kuwa Waziri Mkuu hawezi kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa Bungeni ni kwa kuwa hana uelewa wa Sheria au amekariri tu.Mzee Pinda ni Waziri Mkuu tena Mwenye Taaluma ya sheria hivyo kwa nafasi yake kauli aliyoitoa Bungeni ni Maagizo ya Serikali na haiwezi kukingwa na sheria za Immunity. My Take:Waliotunga sheria hiyo ya immunity ya Bunge awakuiweka ili viongozi. Watoe kauli hatari kama hizo na wasichukuliwe hatua, hivi kesho waziri wa mambo ya ndani akitoa kauli BUNGENI kuwa police waue watu hatashitakiwa kwa kuwa tu alisema akiwa Bungeni? Tafakari!
Hakuna anaesema PINDA hawezi kushitakiwa, lakini kipengele gani kwenye katiba kinasema kumpiga mtu ni kukiuka haki z binadamu?
 
Kawaambie basi LHRC wamshitaki na JK kwa kuwapa wiki mbili majambazi, wahamiaji haramu na mifugo kujisalimisha na kuondoka kagera vinginevyo watapambana na nguvu ya vyombo vya dola
Wakati mwingine shirikisha ubongo wakati wa kupost. Nguvu ya Dola siyo kupiga au kuua watu ni kuwakamata na kuwafikisha kwenye Chombo cha sheria na haki kwa Tanzania ni MAHAKAMA pekee Full Stop.
 
PINDA uwaziri mkuu umemshushia heshima...tumemjua vizuri sasa....sura na roho yake are the same.

PINDA hana kosa lolote sana sana mtakachoambulia ni matuka kama hayo dhidi yake jambo ambalo kwa mtu mstaarabu haliwezi kumsumbua.
 
PINDA uwaziri mkuu
umemshushia heshima...tumemjua vizuri sasa....sura na roho yake are the
same.

najua hizo ni hasira zenu baada ya maandamano yenu feki na mikutano batili kudhibitiwa. tulieni vyombo vya dola vifanye kazi zake
 
Kawaambie basi LHRC wamshitaki na JK kwa kuwapa wiki mbili majambazi, wahamiaji haramu na mifugo kujisalimisha na kuondoka kagera vinginevyo watapambana na nguvu ya vyombo vya dola
Kwa akili na mawazo yako ulichokiandika kinaendana na kauli ya Pinda,tafakari ndugu unapoandika.
 
Wakati mwingine shirikisha ubongo wakati wa kupost. Nguvu ya Dola siyo kupiga au kuua watu ni kuwakamata na kuwafikisha kwenye Chombo cha sheria na haki kwa Tanzania ni MAHAKAMA pekee Full Stop.

Kama amekaidi unafanyaje? lazima kumfinya kidogo ili alainike
 
Wakati mwingine
shirikisha ubongo wakati wa kupost. Nguvu ya Dola siyo kupiga au kuua
watu ni kuwakamata na kuwafikisha kwenye Chombo cha sheria na haki kwa
Tanzania ni MAHAKAMA pekee Full Stop.

unakumbuka lile tukio la wafanyakazi wa mgodi wa Marikana pale South Africa kupigwa risasi na zaidi ya watu 40 waliuawa? je pale waliwapeleka mahakamani au dola ilitumia nguvu kudhibiti usalama? acheni kujidanganya nyie bavicha. lile tukio la marikana umesikia limepelekwa the hague?
 
Hakuna anaesema PINDA hawezi kushitakiwa, lakini kipengele gani kwenye katiba kinasema kumpiga mtu ni kukiuka haki z binadamu?
Kama kweli hata wewe kwa umri ulionao haujui kuwa kumpiga mtu ni kukiuka haki yake au haki ya binadamu basi sina hata aja yakukufundisha au kukwambia ni kifungu ggani kwenye Katiba kina zuia mtu kupigwa. Maana hii ni Moral Justice ilikuwepo hata kabla ya Katiba. Jitambue ndugu!
 
Back
Top Bottom