Nathason2
JF-Expert Member
- May 20, 2015
- 598
- 680
Hivi unajua mchakato wa kutunga au kurekebisha sheria ?Walikuwa wapi kuanzia mswada ulipopelekwa bungeni hadi kupitishwa? Au ni watetezi kutoka Madagascar!
Hivi unajua mchakato wa kutunga au kurekebisha sheria ?Walikuwa wapi kuanzia mswada ulipopelekwa bungeni hadi kupitishwa? Au ni watetezi kutoka Madagascar!
baada ya 15% itabidi kufuta vyama vya wafanyakazi,Hata vyama vya wafanyakazi vimelala sana! nnachoona angalau kidogo kiko active ni CWT pekee vingine hivi vipo tu kufurahia makato ya uanachama yanayokatwa kwenye mishahara ya wanachama wao na havina mchango wowte! mm pia nipo mstari wa mbele kama ikiwezekana ntachangia hata kidogo gharama za uendeshaji wa kesi hii!
Hawana mamlaka ya kuzuia mchakato wa bunge ila wana haki ya kupinga sheria mbovu mahakamani.Walikuwa wapi kuanzia mswada ulipopelekwa bungeni hadi kupitishwa? Au ni watetezi kutoka Madagascar!
Kweli mkuu maana ni unyanyasaji bila sababu kisa wanataka waonekane wanapiga kazitunaliunga mkono kwa 500%
We kenge watu hawapingi kulipa mkopo wanapinga ongezeko la 15%Walikuwa wapi kuanzia mswada ulipopelekwa bungeni hadi kupitishwa? Au ni watetezi kutoka Madagascar!
pombe zikikuisha , utaleta comment ya maanaNyie acheni kulia lia kipindi kile mnagoma mnaandamana kushinikiza serikali iwape mikopo
lipeni hizo pesa na wenzenu wapate mikopo wasome tena wangekata 30% ili muwahi kumaliza deni mapema mnakuja kutupigia kelele hapa wakati mnapewa boom mlikuwa mnaponda raha tu kwa sababu hamna uchungu na kodi za wananchi sasa hivi mtaisoma namba ni zamu ya kudai pesa zake kwa nguvu
Hahaa acha tu hata sikuona hicho kipengeleHahaha yani ww kipindi hicho ulikuwa unawaza boom tu, [emoji23] [emoji23] ndio ipo kwenye mkataba 08%