Let's share true stories siku wema wako ulipokuponza. What really happened?

Let's share true stories siku wema wako ulipokuponza. What really happened?

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Posts
17,306
Reaction score
19,880
Mnamo mwaka 2016 niliamua kukaa na mtoto wa dada yangu ambaye mama yao yupo lakini baba yao alikwisha fariki. Nilimfuata kwa baba yake mdogo huko Sikonge Tabora ambapo inaonekana yule baba hakuwa anamlea vema yule mtoto na alishaanza kuwa kama chokoraa tu wa kuzurura mitaani.

Nilimchukua na kumtafutia sehemu ya kujishikiza akawa anauza duka kwa rafiki yangu huku nikiwa na mipango ya kumrudisha shule aendelee na masomo.

Alichokifanya yule mtoto kiliniacha mdomo wazi. Aliingia kwenye shelf ya pesa na kuzoa kiasi fulani, takribani laki moja na nusu, kisha akapanda gari na kurudi tabora.

Tangu siku hiyo, nikawa na mashaka sana nikitaka kusaidia mtoto wa ndugu kwa kukaa naye.

Let's share kama wema uliwahi kukuponza katika kipindi fulani cha maisha yako.
 
Laki na nusu ndio unakuja kufungua thread huku???

Kwanza kabisa inaonekana tatizo lilianzia kwako sababu hukua na knowledge ya kumbadilisha fikra huyo mtoto kutoka katika hali ya uchokoraa mpaka kurandana na current life in short you cared nothing about her past life

Anyway mimi nilishawishiwa na mama yangu nimchukue mtoto wa mdogo wake wa kike ambaye ni mtoto wa mama yangu mdogo nimuweke dukani, sababu nilikua busy sana sikua namfatilia nikijua ni mdogo wangu hawezi nifanyia ubaya maana aliniheshimu sana kama kaka yake, ila alifilisi duka lote la mtaji wa zaidi ya million 7 nakuja kutahamaki duka mtaji hauzidi hata laki saba aiseeee
 
Nili ingia matatani baada ya kukaaa Na Demu bar nikatoka muda mrefu kurudi Demu kazima, nikwa na chukua mkoba wake Demu mmoja kaniita mwizi wananzengo wakataka kunitoa roho. Hadi pale alipokuja mhudumu aliekuwa ana tuhudumia toka asbh ndio ikwa pona yangu jasho lilinitoka hadi kwenye pumbu watu washashika chupa
 
Mnamo mwaka 2016 niliamua kukaa na mtoto wa dada yangu ambaye mama yao yupo lakini baba yao alikwisha fariki. Nilimfuata kwa baba yake mdogo huko Sikonge Tabora ambapo inaonekana yule baba hakuwa anamlea vema yule mtoto na alishaanza kuwa kama chokoraa tu wa kuzurura mitaani.

Nilimchukua na kumtafutia sehemu ya kujishikiza akawa anauza duka kwa rafiki yangu huku nikiwa na mipango ya kumrudisha shule aendelee na masomo.

Alichokifanya yule mtoto kiliniacha mdomo wazi. Aliingia kwenye shelf ya pesa na kuzoa kiasi fulani, takribani laki moja na nusu, kisha akapanda gari na kurudi tabora.

Tangu siku hiyo, nikawa na mashaka sana nikitaka kusaidia mtoto wa ndugu kwa kukaa naye.

Let's share kama wema uliwahi kukuponza katika kipindi fulani cha maisha yako.
Ilikuaje ukamuamini mapema hivyo kwa kumtafutia kazi ambayo ni dhamana kwako?ulichotakiwa ni kumrudisha kwanza kwenye maadili maana alishaanza kupotea ndo umuamini!
 
kunajamaa nilimsitir geton alichelewa kwenda hostel..
mm asubuh nikamuacha nikasepa kula madesa niliporud nikakuta Kaniibia pesa had kiparata cha mpiga kura, bafuni kanyoa mav*zi yamejaa bafu zima hata hakuflash..
Mafuta ya kupaka akaweka super black
Hahahah duh huyo atakua mwanga
 
Sintosahau siku nimeshuka ferry kigamboni naelekea Mwasonga kuangalia sim nakuta msg kwa namba ngeni inaniambia niwashe data kuna msg whatsapp.. Kuwasha data nikakuta msg ya rafiki yangu anadai yuko sehem amekwama alikua safarini kwenda msiban ila gari lao limeharibika na hana pesa ya kuchukua usafiri mwingine so nimkopeshe kiasi flan cha pesa akifika anakoenda atanirudishia..

Nimefika Kibada nikanunua vocha nikaweka ili niweze kumtumia kwa mobile banking so nikawa nimemtumia ila report haikurudi kua pesa imeenda au laa, mi nikajua haijaenda kumtafuta nimuulize akadai haijafika so nikatuma tens baada ya dk kadhaa nmefika DSM zoo zinaingia msg kua miamala miwili imefanikishwa so nimemtumia Mara mbili haikunisumbua sana coz najua namsaidia ila nikamsihi akifika anirudishie pesa yangu.. Nimefika zangu mwasonga nikakuta msg ya kunishukuru kwamba amepata usafiri mwingine na akifika ataniambia nikamwambia asijali

Mpaka Leo napochangia uzi huu leo ni mwaka wa 3 sijapewa hiyo pesa hadi nimeshasamehe tu
 
Mnamo mwaka 2016 niliamua kukaa na mtoto wa dada yangu ambaye mama yao yupo lakini baba yao alikwisha fariki. Nilimfuata kwa baba yake mdogo huko Sikonge Tabora ambapo inaonekana yule baba hakuwa anamlea vema yule mtoto na alishaanza kuwa kama chokoraa tu wa kuzurura mitaani.

Nilimchukua na kumtafutia sehemu ya kujishikiza akawa anauza duka kwa rafiki yangu huku nikiwa na mipango ya kumrudisha shule aendelee na masomo.

Alichokifanya yule mtoto kiliniacha mdomo wazi. Aliingia kwenye shelf ya pesa na kuzoa kiasi fulani, takribani laki moja na nusu, kisha akapanda gari na kurudi tabora.

Tangu siku hiyo, nikawa na mashaka sana nikitaka kusaidia mtoto wa ndugu kwa kukaa naye.

Let's share kama wema uliwahi kukuponza katika kipindi fulani cha maisha yako.
Hivi kulea mpwao ni wema sio wajibu
 
Nili ingia matatani baada ya kukaaa Na Demu bar nikatoka muda mrefu kurudi Demu kazima, nikwa na chukua mkoba wake Demu mmoja kaniita mwizi wananzengo wakataka kunitoa roho. Hadi pale alipokuja mhudumu aliekuwa ana tuhudumia toka asbh ndio ikwa pona yangu jasho lilinitoka hadi kwenye pumbu watu washashika chupa
Kwenye p...u????
Aaaaaah kk huwezi ukawa serious. Yaani jasho litokee huko badala ya usoni?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kuna siku tulikua tuna fanya presentation sasa kazi ilikua itatakiwa iwe kwenye PPT ili iwe projected kutani sasa nilikua nimekaa katikati pembeni kulia walikua wamekaa rafizi zangu na upande wa kusoto wamekaa mademu kama wa nne ivi, mmoja alikua ana editi kazi yake iwe kwenye PPT (alikua hawezi) sasa sijui kiherehere kilinitokea wapi nika mwambia leta nikusaidie dhu!!

Nilipewa jibu hilo moja mpaka nikahisi homa, lakini mungu si John au juma teacher akatoa Quiz hahaha dk 10 swali lina vipengele vitano Quiz ina 10marks nikashangaa mtu anateseka kuchungulia ananiambia nimsaidie kuanzia kipengele cha tatu Simple ni kamwambia sijui wakati anaona nipo kipengele cha nne naenda cha tano mpaka leo akiniona anakunja sura nabaki nacheka tu
 
Laki na nusu ndio unakuja kufungua thread huku???

Kwanza kabisa inaonekana tatizo lilianzia kwako sababu hukua na knowledge ya kumbadilisha fikra huyo mtoto kutoka katika hali ya uchokoraa mpaka kurandana na current life in short you cared nothing about her past life

Anyway mimi nilishawishiwa na mama yangu nimchukue mtoto wa mdogo wake wa kike ambaye ni mtoto wa mama yangu mdogo nimuweke dukani, sababu nilikua busy sana sikua namfatilia nikijua ni mdogo wangu hawezi nifanyia ubaya maana aliniheshimu sana kama kaka yake, ila alifilisi duka lote la mtaji wa zaidi ya million 7 nakuja kutahamaki duka mtaji hauzidi hata laki saba aiseeee
Umemponda mwenzako kwa kuanzisha uzi wa laki na nusu, ila wewe umekuja kutujazia server kwa kuibiwa ka million 7,[emoji1]
 
Kwa kujidai mwema nililipa tshs 20,000/= baada ya kumsaidia jamaa niliyefanya naye biashara.

Aliniuzia kitu nikampa cash yake tukaachana, baadaye nilipomtafuta kumjulisha nimefika salama akanijulisha mkasa Wa kuibiwa fedha yote tuliolipana naye.

Huruma ikanijia, asubuhi nikamtafuta kwa simu nikamueleza mikakati ya kufanya ili kumkamata mwizi wake ,tukakubaliana nikamuunganisha na wapambanaji wakaongea na kuelewana awatangulizie 70,000/= akaanza ooooh mm nimeandaa pesa kibao wao wapige kazi wakifanikisha ntawapa.

Nikamwambia wape, akiona longolongo mm ntamrudishia hela yake ,akakubali halafu hakutuma. Jamaa waliporudi kwangu nikawaambia hana nia ameghairi wakasema poa

Ila tumefanya hatua hizi na hizi sasa hatutaeleweka na wasaidizi wetu, ikabidi nizame mfukoni niwape jamaa 20,000/= jamaa nikamkaushia.

Baada ya siku kadhaa akanitumia Meseji kuwa anauza pump ya Kisima na generator kwa bei poa maana ana shida.

Sikumjibu.
 
Mimi kuna dogo baba yake rafiki yangu, alimfukuza home mimi nikampa hifadhi zaidi ya miezi mitano. Alichokuja kufanya aliniibia laki sita na home theatre akasepa.
Ilikuwa january mwaka huu niliamua simtafuti wala hata nikikutana naye simpeleki polis nitampita kama simjui ila nimekoma sitaki tena hifadhi watu...
 
Back
Top Bottom