Let's Assume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let's Assume

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ikena, Apr 20, 2009.

  1. I

    Ikena JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 479
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60
    Umeamka asubuhi, ukakuta binadamu wote duniani wamekufa au hawaonekani, na umebaki peke yako.
    Redio na mawasiliano ya cmu hayafanyi kazi,kwani operators nao wame collapse.
    Chakula na chochote unaweza pata kwani hakuna wa kukuzuia ukienda super market.
    Inapita saa, siku wiki, huoni mtu.

    Je na wewe utajiua au utaendelea kuponda raha kwa kula vizuri,kuangalia movie na kusikiliza miziki mikubwa?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Assumption lazima iwe na application mkuu..assumption yako inaapply wapi?
     
  3. D

    Dandaj Member

    #3
    Apr 20, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha yatakuwa magumu bila mwanamke, awepo mrembo mmoja wa kufarijiana naye. hukumbuki Mungu alichofanya wakati anaumba dunia?
     
  4. I

    Ikena JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 479
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60

    Sio lazima mkuu, ndo mana wanafizikia na hata wachumi wana term inayoitwa "teteris peribus".
     
  5. I

    Ikena JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 479
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60

    Kwa hiyo utachukua kamba na kujitundika au?
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Teteris peribus seems a new term to me..au ndo joke yenyewe ..lol.

    Ceteris peribus assumption inatumiwa nadhani ktk kuipima tukio kwa kutumia isolated test kwa kudhania kwa makusudikuwa hakuna factor ingine inayo-interfere tukio hilo.

    Lakini mwisho wa siku lazima assumption iwe na matumizi..

    Habari ndo hiyo.
     
  7. I

    Ikena JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 479
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60


    Kuna aina nyingi za kazi, moja wapo ni 'mental jobs'.
    Kitendo cha wewe kufikiri na kutoa jibu katika hii assumption au chemsha bongo ni some sot of mental job.
    Kwa namna moja ama nyingine hii assumption itakua imefanya idle mind iamke au itumike, kungekua na kipimo cha kupima wear out ya brain, nadhani ingeonekana; si ndio ulikua unataka matumizi?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aaah..basi bana ..
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeniangusha sana mkuu,mie nilikuwa najua ubishi huu mpaka tunaamka,sasa wewe umeenda kukubali mepema hata mchana yenyewe haijawa sawasawa.Kwani GT siku hizi yuko wapi,maana jamaa yule anaweza akaamua kubishana na forums nzima na akashinda yeye.
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mtindiowaubongo umeniangusha sana,mie nilikuwa najua ubishi huu leo tunakesha.Hivi ndo nilikuwa nakaa vizuri,kuja kucheki eti umekubali tena kirahisi rahisi tuu,sasa ndo nini?Kwani GT siku hizi yuko wapi,maana yule jamaa anaweza kubishana na forums nzima na akashinda(I'm joking)
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Utopia mtupuuuuuuuuuuuuuuu!!!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Hata akishuka mrembo wa dunia bado kutakuwa na harufu ya maiti, hamna raha hata kidogo
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mh! Inatisha!!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    lazima somewhere atakuwepo mwanamke so kula vizuri na uzunguke sana maeneo
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nadharia ya namna hii ni ngumu sana kufikirika na hata kama itatokea ni vigumu sana kuassume nini mtu utafanya.Yatakayoweza kufanyika ni yale tu yatakayokuwa yanawezekana kufanyika kwa wakati huo itakapotokea hali hiyo.
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama wote hawapo na nimebaki alone, ina maana Mungu ana makusudi na maisha yangu, so nitaendelea kuishi
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nadhani hata TANESCO hawatakuwepo, nani anaoperate huo umeme?:confused2:
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umesema binadamu woote wamekufa au hawaonekani ssa ww unabaki kama nani?panya,mende,mjusi etc au ww si binadam?
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    nitatafuta mizoga ya EL na RA nitaichoma moto ili kulipiza kisasi kwa jinsi walivyo litafuna Taifa hili.
     
  20. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ikena wana-uchumi wanaita "ceteris paribus".
     
Loading...