Let just be a friend ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let just be a friend !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Jun 8, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    "Let just be a friend"maana yake utapendwa baadaye au ndo uwe mshika pembe
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 80
    Safety last:
    Sorry to say this but you do sound immature and childish! In your mind you seem to think kuukataa and/or kuususia huo urafiki unamkomoa muhusika, but my friend the loss is yours!!!!!!!!!!.............................................just an f.y.i I have seen some strong sustainable relationships, that started with the patners as nothing but just mere friends!!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Pole.
    sasa kama hayuko tayari
    au hana hisia za mapenzi lakini
    hata hivyo anawazo la wewe
    muwe marafiki tu wakawaida...
    we unataka akwambie vipi?

    na kitu kingine kama hujagundua
    weengi huanza kama marafiki na
    hufika mbali sana....
    asante..
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tumia kiswahili, hii lugha uliotumia sio....
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    In most cases, friendship btn she&he ends in love, but never love to friendship. Kama akikuambia anataka muwe marafiki wa kawaida just let it be as you dont know the colour of tommorow.
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,290
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nadhani ungetumia kiswahili ingependeza zaidi.... ni hilo tu!
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tena mkianza na lets just be friends, basi mtafika mbali kweli!, kuliko mkianza moja kwa moja. amini usiamini
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Lazima muanze kama marafiki kwanza. Hapo nadhani mtasomana tabia na madhaifu ya kila mmoja na mkiingia katika hatua hiyo nyingine nadhani mtadumu zaidi.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    1) You are in the waiting list
    2) You are observed
    3) For that time wewe ni mshika pembe
    4) e.t.c
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,765
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    Hivi pale katumia lugha gani?..........Namkumbuka sana Nyerere baba wa taifa..........
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,233
    Likes Received: 27,838
    Trophy Points: 280
    Unamkumbuka kwa lipi? Umahiri wake wa kutema yai kaa la Churchill?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    kigirik
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,935
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    hahahah...alikua ni noumer hata jamaa etu mkapa hawezi kupiga yai kama la jkn.....vp huyu wa sasa mzee wa msoga antema yai eeh?
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani mlikuwa na uhusiano gani mwanzo, kama alikuwa mpenzi wako na sasa analeta habari za kuwa marafiki wa kawaida tu, hapo ni kubuti umepata na kama ni mtu tu haukuwa na mahusiano nae yoyote labda upendo unaweza kuibuka mbele ya safari vuta subira
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,002
    Likes Received: 35,901
    Trophy Points: 280
    Code:
    [COLOR="red"]"Let just be a friend"[/COLOR]maana yake utapendwa baadaye au ndo uwe mshika pembe
    Let just be a friend= let us just be friends?
     
  16. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    urafiki wa kawaida ujenga mahusiano imara,ila kama mlishakuwa wapenz then inakuja ilo swala,wewe chapa lapa
    :mwaaah:
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmekutana tu kwa bahati au mnafahamiana kwa mda?! Katika kesi nyingi za hivi, unatakiwa uwe ATM na si ajabu ukikubali unaelekea kuwa mshika pembe!!! Yakimharibikia huko unaweza kufikiriwa kupandishwa daraja! Yaani tamthilia tupu!
     
Loading...