Leopard tours ya Arusha na unyanyasaji wa madereva

Leopard tours ya Arusha na unyanyasaji wa madereva

Zamisha gari crater wewe udai na bima.uwaambie brake zili fail,afu wewe uruke...
duuu sasa hawa madogo wataweza kweli kujirusha,labda wale wanaoongea kifaransa ndio wanaweza maana
wanatumia majani ya olkokola na kisimiri
 
mabilionea wa Arusha kumbe hata kuandika mkaeleweka hamjui...acha kulalamika wewe? acha kazi kaanzishe kampuni yako na wewe upige mishe za olduvai
 
mabilionea wa Arusha kumbe hata kuandika mkaeleweka hamjui...acha kulalamika wewe? acha kazi kaanzishe kampuni yako na wewe upige mishe za olduvai
mi naenda kupiga dili shifting sand.
 
Kwani kuna dereva anakabidhiwaga jela za kwenda kulipa kweli?? Kwa mm navyojua ni kwamba dereva huwa anapewa kadi tu na akifika kule anatumia kadi hiyo ya malipo kufanya miamala mbali mbali kama tanapa getini na popote atakapoingia
 
Kwani kuna dereva anakabidhiwaga jela za kwenda kulipa kweli?? Kwa mm navyojua ni kwamba dereva huwa anapewa kadi tu na akifika kule anatumia kadi hiyo ya malipo kufanya miamala mbali mbali kama tanapa getini na popote atakapoingia
mkuu olduvai ni cash.
 
Leopard kuna staff wengi, jiungeni na chama cha wafanyakazi kama vle CHODAWU au TUIKO then mpeleke malalamiko yenu.

Halaf madreva wa leopard mmezid kwa ndumba, punguzen aisee
 
hakuna race ya kishenzi kama hii, wahindi washenzi sana aisee
yani mnapata fursa halafu mnalalamika eti muhindi mshenzi?
Kwani kinachowazuia nyie kuwa washenzi ni nini?
Yaani mtu anikabidhi gari? Halafu anifanyie ushenzi?
Ulizeni madereva wa zambia huwa wanafanya nini.
 
yani mnapata fursa halafu mnalalamika eti muhindi mshenzi?
Kwani kinachowazuia nyie kuwa washenzi ni nini?
Yaani mtu anikabidhi gari? Halafu anifanyie ushenzi?
Ulizeni madereva wa zambia huwa wanafanya nini.

kuna watu wanaroho nyepesi, sema ukifanya hayo unayo yawaza utawapa shida wadhamini wako
 
Back
Top Bottom