Leopard tours ya Arusha na unyanyasaji wa madereva

Leopard tours ya Arusha na unyanyasaji wa madereva

Ni ngumu sana kuwaunganisha watu wenye elimu na uelewa mdogo, Tour guides wengi wamejaa majungu na ni vigumu sana kuungana na kudai haki zao..

Yule anaeongoza kwa majungu ndie best driver, Leopard Drivers onesheni mfano kwakuwa na msimamo unaofanana!

.....BIGURUBE upo Mkuu unarusha mawe gizani !!!
 
mara zote nasemaga hakuna watu wabaya kama WAHINDI.hawa jamaa nawachukia sitaki hata kuwaona hapa nchini.nyie madereva wa tours nazan kama mlikuwa hamna umoja wenu ni bora muwe nao sasa ili watu kama hawa si watimuliwe tu ila wawe banned kabisa wasiingie tz wakiwa hai au wafu
 
mara zote nasemaga hakuna watu wabaya kama WAHINDI.hawa jamaa nawachukia sitaki hata kuwaona hapa nchini.nyie madereva wa tours nazan kama mlikuwa hamna umoja wenu ni bora muwe nao sasa ili watu kama hawa si watimuliwe tu ila wawe banned kabisa wasiingie tz wakiwa hai au wafu

...kwenye kodi wakwepaji wakubwa !!
 
...kwenye kodi wakwepaji wakubwa !!
nazani ndo wanaoongoza kwa kukwepa kodi hapa nchini.achilia mbali kuingiza ndugu zao kinyemela.serikali ikiwa makini lazima wawe na nidhamu,na nyumba za nhc watuachie sisi wa kima cha chini,kwa nini wao wapewe,who are they?ifike mahala nao waje kupanga nje ya mji,wakishindwa warudi zao india
 
....chalii angu wewe ni noma nilifikiri utasema mawe meupe kumbe GPS inasoma !!!

dah! nimemiss sana maeneo hayo ila mwenyezi Mungu akipenda nitarudi mitaa hiyo. samahani nimesikia katika mjadala huu kuwa god amekamatwa,ni god yupi? yule aliyekuwa kobo zamani au aliyekua ametoka ranger
 
dah! nimemiss sana maeneo hayo ila mwenyezi Mungu akipenda nitarudi mitaa hiyo. samahani nimesikia katika mjadala huu kuwa god amekamatwa,ni god yupi? yule aliyekuwa kobo zamani au aliyekua ametoka ranger

.....Niko Ng'ambo Mkuu ngoja nirushe satellite huko Arusha !!
 
mama wa nyumbani na mama anayejishughulisha na biashara sokoni ni tofauti. wengi hapa wanatoa porojo ila ukweli unajulikana kuwa leopard kuna unyanyasaji.
kweli mkuu
 
Naona hapa mnalia tu nyie machalii wa Arusha, mmefikia hatua gani na huyo boss wenu mtafuna ugolo? Au ndio mnaishia kulia humu kwenye mitandao halafu basi!???
 
"Mkurugenzi wa Kampuni ya Kitalii Tanzania ya Leopard, Zuhel Fazal alisema athari za ebola na ugaidi zimesababisha kampuni yake kupunguza mishahara ya wafanyakazi kwa asilimia 25.

Fazal alisema biashara ya utalii katika kampuni hiyo imepungua kwa asilimia 45.

Pia alisema ili kukabiliana na hali hiyo, wamepunguza pia marupurupu mengine kwa wafanyakazi kama vile kuwalipia kodi za nyumba.

Fazal aliiomba Serikali ishirikiane na Shirika la Afya Duniani (WHO) kuondoa uvumi huo ili watalii warejee nchini kama awali."

Chanzo: MWANANCHI
 
Heshima mbele, wakubwa natafuta kazi za tour/safari guide, nazungumza lugha kama kitaliano, kihispania,kifaransa n.k
Naomba mwenye kujua wapi wanataka guides naomba ani inbox Tafadhali.
Ahsante.
 
Uvivu ni jambo jingine na dhuluma ni jambo jingine, ninaloliona hapa ni dhuluma za waziwazi zinazofanywa na uongozi wa Leopard Tours kwa wafanyakazi wake, ukweli ni kwamba hii kampuni iko kwenye hali ngumu kifedha ndiyo maana haya yote yanatokea.
 
Ila nafikiri huu ulikuwa ni wakati mwafaka kwa waoungoza watalii wa Leopard Tours kususia kazi ili thamani ya taaluma yao ijulikane wazi kwa jamii nzima ya watanzania na dunia nzima.
 
Back
Top Bottom