Leo zanzibar tumefikishwa hali hii haa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo zanzibar tumefikishwa hali hii haa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Spear, Sep 1, 2010.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,491
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    maana yake nini?
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,869
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini waIslamu wengine wanaona kama Wakristo ni maadui zao badala ya kuhangaika na wale wasioamini Mungu au wale wanaoabudu miungu? Waislamu hawa wanaona Mhindu anaemwabudu Krishna an miungu mingine ni sawa tu.

    Kwa hiyo kwa Padri kusalimia hao wazee ndio imekuwa 'Zanzibar kufikishwa katika hali hii'?
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Ni kwa sababu Marehemu Muhammad aliwafundisha kuwa adui zao ni Watu wa Kitabu (Wayahudi na Wakristo)!
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,869
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Injinia,

    Yet Uislamu na Ukristo sisi tuliletewa na Waarabu na Wazungu..zile imani zetu ja jadi tukaziacha eti wakasema na sisi tukakubali ni za kishenzi! Hata majina yetu ya Kiafrika na ya asili tukaacha, tukaanza kuwapa watoto wetu majina na Kizungu na Kiarabu! Yaani aibu kweli!
    Wajapan, Wachina, Wahindi walikataa..je leo hii wapo wapi kimaendeleo?

    Ndo maana nasema ni kaazi kweli kweli! Ni swala la mind set!
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Jamani!!! Ina maana kwenye msiba a Muislamu Mkristo asifike????
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msiwafanye kuwa marafiki zenu na mkawapa siri zenu ni matamshi ya Mmungu aliyotamka ndani ya kitabu chake kitukufu Quran alichokiteremsha katika mwezi wa Ramadhani.
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,095
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    no comment
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Inashangaza, dini nyingine kweli zinawafanya watu wawe wapumbavu zaidi.
     
  11. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,566
    Likes Received: 18,529
    Trophy Points: 280
    Injinia, mpe heshima yake stahiki/stahili, huyu ni Bishop Dr. Valentino Mokiwa, Mkuu wa Kanisa la Anglican la Tanzania. Na kwa wasio jua, ni Kanisa hili la Anglican ndilo lililolipia gharama za kuwakomboa watumwa waliokuwa wakimilikiwa na Waarabu mara baada ya kukomeshwa kwa biashara ya utumwa. Sio tuu, iliwalipia na kuwaachia huru, bali pia ni kanisa hili ndilo lililotoa waalimu wa karibu skuli zote za enzi za mkoloni, vinginevyo wenzetu wa huko, elimu yao ingebakia madrasa tuu!
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,419
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Na bado............
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mbona mie sielewi chochote hapa,kumetokea nini kwani?
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,584
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nasikia harufu ya malumbano ya kidini - jamani acheni mambo haya.
     
  15. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe dini yenu ni siri? Sasa kwa nini huwa mnalazimisha watu wafuate mafundisho yenu ilhali mmeelekezwa kuficha siri?
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,639
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. F

    Fukuto Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ya malumbano ya kidini hayana maana kabisa. yamepitwa na wakati. Mi nauliza tu Marehemu Ndala kasheba na Maalim Seif ni ndugu?
     
  18. A

    Anold JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine inabidi mtu unyamaze tu. Hii chuki hiii inatoka wapi? maana watu wamefungwa na pepo wa chuki miaka yote. tatizo ni nini jamani? Hata kusalimiana jamani? mmmmmmh mimi nachoka kabisaaa:nono:
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,475
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Muktadha ni muhimu, kama picha ilipigwa wakati wa msiba basi aliyeleta picha atakuwa anahoji wanaume kuchanganyika na wanawake msibani.
     
Loading...