Leo twende porini

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,678
Points
2,000

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,678 2,000
sasa ndio nimeamini huyu mnyama hafai, juzi tupo mikumi saa mbili usiku tukakuta gari dogo inarudi reverse kwa kasi bado kidogo atugonge kama si jitihata za dereva kupiga honi continous na kuwasha taa zote, kumbe jamaa alikaa mwisho wa daraja katikati karibu kabisa na mwisho wa hifadhi upande wa MG. Sisi tulipofika tukamsubiri kama dk3 ndio akasogea pembeni akibamiza masikio yake sijui ndio hasira au ilikuwaje. Yaani...
 

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,401
Points
1,225

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,401 1,225
Oh God! Nadhani ningezimia siku tatu! I heard hawa wanyama wana hasira sana and maajabu ni kwamba wana mbio sana eti wakati they are SO HUGE..
 

Forum statistics

Threads 1,392,463
Members 528,629
Posts 34,109,916
Top