PostGE2025 Hawatoshi kutufanya vijana tukavuruga Taifa letu

PostGE2025 Hawatoshi kutufanya vijana tukavuruga Taifa letu

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Keyboard_Warrior

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Posts
6,361
Reaction score
11,192
Habari zenu wazalendo na wale wasiokuwa wazalendo!!?

Naamini mpo salama kabisa.
Sasa ipo hivi, vijana tunapenda sana mabadiliko.
Lakini pamoja na kuhitaji mabadiliko, hatuhitaji kuvuruga nchi yetu kupata mabadiliko hayo.

Hatuhitaji wanaharakati uchwara kutupeleka kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, wanaharakati uchwara watatuharibia nchi yetu. Tunahitaji wanaharakati na wanasiasa wazalendo.

Kijana ambaye anaendesha maisha yake kwa kucheza kamari hatoshi kutuongoza kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, kijana anayeongoza maisha yake kwa kucheza kamari atacheza kamari na maisha yetu.

Kijana ambaye yupo uhamishoni hatoshi kutuletea mabadiliko tunayoyahitaji, kwasababu hawezi kujali endapo taifa letu litavurugika.

Salamu ziwafikie, HAWATOSHI KUTUFANYA TUKAVURUGA TAIFA LETU.

Mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu wazalendo, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu sahihi, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu waliopo mahali sahihi, sio uhamishoni.
 
Acha uwongo wewe kenge.

Inawezekana upo in late 50s halafu unajifanya Gen Z 🤡

1. Hii siyo kuhusu kuchoma nchi. Hii ni kuwafurumusha majizi yote yanayojiita viongozi pamoja na mashoga kama wewe mliopigwa upofu.

2. Kwa miaka zaidi ya 60 serikali haramu ya CCM imeshindwa kuprovide hata basic needs kwenye jamii nyingi Tanzania.

3. Viongozi wanaoshindwa kuleta maendeleo hata yale ya basic needs wanafaa kufurushwa na kufungwa.

4. Wachomaji wakubwa wa miundombinu na resources za ummah ni viongozi majizi na magaidi. Hawa wameichoma nchi kwa miaka mingi, pumbav kabisa.
 
Nop, leo tunakuja hapo ghetto kwa basha wako kukukamata tukurudishe home 😁

Faza ako analalamika anasema kijana umeharibikiwa, na home umehama.
Ulishasema mimi ni mzee wa miaka 50, unachokiharisha hapa hata hakiendani na ulichokisema.

😂😂😂😂
Bila shaka wewe role model wako ni yule mcheza kamari, mfikishie salamu, mwambie HATOSHI KUTUVURUGIA TAIFA, aendelee kuwekeza nguvu zake na muda wake kwenye betting.
 
Inasikitisha sana.

Mcheza kamari , Mkaa uchi na msambaza video za ngongo ndio wawe viongozi wa mabadiliko kwa watu Wenye akili
 
Ulishasema mimi ni mzee wa miaka 50, unachokiharisha hapa hata hakiendani na ulichokisema.

😂😂😂😂
Bila shaka wewe role model wako ni yule mcheza kamari, mfikishie salamu, mwambie HATOSHI KUTUVURUGIA TAIFA, aendelee kuwekeza nguvu zake na muda wake kwenye betting.
Pumbav!

Lazima tuje kukukamata tukurudishe home. Mzee una laana wewe 🤡
 
Nafurahi kuona watu mmepata akili isipokua nyumbu wachache bado wanataka kuijaribu gharama ya amani wanafikiri amani ni kitu rahisi rahisi, sasa ukitaka kujaribu gharama ya amani kwa kuivuruga tutahakikisha tunakutanguliza kaburini kabla polisi hawajafika.
 
Habari zenu wazalendo na wale wasiokuwa wazalendo!!?

Naamini mpo salama kabisa.
Sasa ipo hivi, vijana tunapenda sana mabadiliko.
Lakini pamoja na kuhitaji mabadiliko, hatuhitaji kuvuruga nchi yetu kupata mabadiliko hayo.

Hatuhitaji wanaharakati uchwara kutupeleka kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, wanaharakati uchwara watatuharibia nchi yetu. Tunahitaji wanaharakati na wanasiasa wazalendo.

Kijana ambaye anaendesha maisha yake kwa kucheza kamari hatoshi kutuongoza kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, kijana anayeongoza maisha yake kwa kucheza kamari atacheza kamari na maisha yetu.

Kijana ambaye yupo uhamishoni hatoshi kutuletea mabadiliko tunayoyahitaji, kwasababu hawezi kujali endapo taifa letu litavurugika.

Salamu ziwafikie, HAWATOSHI KUTUFANYA TUKAVURUGA TAIFA LETU.

Mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu wazalendo, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu sahihi, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu waliopo mahali sahihi, sio uhamishoni.
Jana , tumethibitisha kuwa vijana wa Tanzania ni nguzo ya mshikamano, tumetii sheria, tumedumisha utulivu, na tumeonesha uzalendo wa kweli kwa taifa letu. Tuendelee kuwa mfano wa kuigwa, tukilinda amani yetu na kuimarisha umoja uliotuleta hapa. Kumbuka, vijana ndio mashine ya maendeleo ya nchi, tuzidi kusimama pamoja kwa upendo, hekima na ujenzi wa taifa letu. MUNGU IBARIKI TANZANIA , MUNGU IBARIKI AFRIKA. #TANZANIA #AFRIKA #AMANI
wavimba_20251210_062702_0000.png
 
Habari zenu wazalendo na wale wasiokuwa wazalendo!!?

Naamini mpo salama kabisa.
Sasa ipo hivi, vijana tunapenda sana mabadiliko.
Lakini pamoja na kuhitaji mabadiliko, hatuhitaji kuvuruga nchi yetu kupata mabadiliko hayo.

Hatuhitaji wanaharakati uchwara kutupeleka kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, wanaharakati uchwara watatuharibia nchi yetu. Tunahitaji wanaharakati na wanasiasa wazalendo.

Kijana ambaye anaendesha maisha yake kwa kucheza kamari hatoshi kutuongoza kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, kijana anayeongoza maisha yake kwa kucheza kamari atacheza kamari na maisha yetu.

Kijana ambaye yupo uhamishoni hatoshi kutuletea mabadiliko tunayoyahitaji, kwasababu hawezi kujali endapo taifa letu litavurugika.

Salamu ziwafikie, HAWATOSHI KUTUFANYA TUKAVURUGA TAIFA LETU.

Mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu wazalendo, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu sahihi, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu waliopo mahali sahihi, sio uhamishoni.
Chief ubarikiwe sana,umesema kweli tupu, wapenda amani tupo pamoja na wewe
 
Mwananchi kuilinda Tanzania ni jukumu lako

epuka kuichoma nchi yako
 
Okay kwa hiyo definition ya uzalendo saiz ni kukaa kimya kwa maovu yanayofanywa na watawala
 
Habari zenu wazalendo na wale wasiokuwa wazalendo!!?

Naamini mpo salama kabisa.
Sasa ipo hivi, vijana tunapenda sana mabadiliko.
Lakini pamoja na kuhitaji mabadiliko, hatuhitaji kuvuruga nchi yetu kupata mabadiliko hayo.

Hatuhitaji wanaharakati uchwara kutupeleka kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, wanaharakati uchwara watatuharibia nchi yetu. Tunahitaji wanaharakati na wanasiasa wazalendo.

Kijana ambaye anaendesha maisha yake kwa kucheza kamari hatoshi kutuongoza kwenye mabadiliko tunayoyahitaji, kijana anayeongoza maisha yake kwa kucheza kamari atacheza kamari na maisha yetu.

Kijana ambaye yupo uhamishoni hatoshi kutuletea mabadiliko tunayoyahitaji, kwasababu hawezi kujali endapo taifa letu litavurugika.

Salamu ziwafikie, HAWATOSHI KUTUFANYA TUKAVURUGA TAIFA LETU.

Mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu wazalendo, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu sahihi, mabadiliko tunayoyataka yataletwa na watu waliopo mahali sahihi, sio uhamishoni.
Maandamano ni vurugu ??

NChi inaongozwa Kwa mujibu wa katiba na Sheria sio mihemko ya viongozi.
Maandamo ni kosa kikatiba au kisheria ??
 
Anachosema ni kweli, Na kwa rasilimali Zinazochezewa, Baadhi anavyosema ni bare minimum.
Kama mambo ya bima za afya, Umeme kukatika na Government schools.
Kwakuwa yeye anavipata vyote hivyo haoni sababu ya kuingia barabarani kuandamana.
Hivyo ndivyo nilivyomuelewa.
 
Ingia road, acha kupoteza muda humu!
😂😂😂
Ona sasa unajichekesha bila kuchekeshwa.

Jiandae wikiendi tunakuja kukukamata tukurudishe home kwa nguvu.

Kijana laanatu kabisa kazi hutaki, unabaki kusifia viongozi uchwara kisa wanakut*mba na kukulipa vijisenti 😁

Tukikukamata break ya kwanza ni hospital ukapigwe bomba.
 
Back
Top Bottom