Kiuno na uso basiiiUnataka kumuona wapi mkuu
CC Zero IQ
Mrejesho...Mtoto kashatia maguu baadae au Tomorrow wakuu.
CC Zero IQ
Nimesikia kwamba warangi wenyewe OG wako vizuri kunako 6 kwa 6
Leo nipo huku kondoa mishe mara moja nimeshaweka booking kwa mtoto mmoja wa kirangi soon anaingia hapa na msosi wa maana nikishakula sasa ndio muda wa kumla yeye,
Nataka nishuhudie leo papuchi ya kirangi ikipambana na dushe la kipogoro.
CC Zero IQ
Nimesikia kwamba warangi wenyewe OG wako vizuri kunako 6 kwa 6
Leo nipo huku kondoa mishe mara moja nimeshaweka booking kwa mtoto mmoja wa kirangi soon anaingia hapa na msosi wa maana nikishakula sasa ndio muda wa kumla yeye,
Nataka nishuhudie leo papuchi ya kirangi ikipambana na dushe la kipogoro.
CC Zero IQ
We Jamaa utakua mtu wa chai sana,mbona hata kapicha ka kusadikisha unayosema hakuna,afu watu wa story za hivi nyie mtakua….Mtoto kashatia maguu baadae au Tomorrow wakuu.
CC Zero IQ
Pumbu zimeshapona ndio mkuu au unata nikuanzishie uzi wa kukili kupona pumbu Erosion
CC Zero IQ
Wewe ukifanya mapenzi unakuwa umetukanisha kabila lako mkuu?Dunia naomba Nishushe.mtu kujisifia zinaa .na kudhalilisha kabila la watu.hii nidhambi kubwa sana. na walangi wa kitukana hao wapogolo itakuwa umetukanisha wapogolo wote
Sent using Jamii Forums mobile app
Kapicha basiNimesikia kwamba warangi wenyewe OG wako vizuri kunako 6 kwa 6
Leo nipo huku kondoa mishe mara moja nimeshaweka booking kwa mtoto mmoja wa kirangi soon anaingia hapa na msosi wa maana nikishakula sasa ndio muda wa kumla yeye,
Nataka nishuhudie leo papuchi ya kirangi ikipambana na dushe la kipogoro.
CC Zero IQ