Leo Nipo kondoa huku nimeopoa Mrangi

Leo Nipo kondoa huku nimeopoa Mrangi

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Nimesikia kwamba warangi wenyewe OG wako vizuri kunako 6 kwa 6

Leo nipo huku kondoa mishe mara moja nimeshaweka booking kwa mtoto mmoja wa kirangi soon anaingia hapa na msosi wa maana nikishakula sasa ndio muda wa kumla yeye,

Nataka nishuhudie leo papuchi ya kirangi ikipambana na dushe la kipogoro.



CC Zero IQ
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]eti papuchi ya mrangi ikipambana na dushee la kipogoro
Unategemea nani atakuwa mshindi mkuu?

CC Zero IQ
 
Nimesikia kwamba warangi wenyewe OG wako vizuri kunako 6 kwa 6

Leo nipo huku kondoa mishe mara moja nimeshaweka booking kwa mtoto mmoja wa kirangi soon anaingia hapa na msosi wa maana nikishakula sasa ndio muda wa kumla yeye,

Nataka nishuhudie leo papuchi ya kirangi ikipambana na dushe la kipogoro.



CC Zero IQ
Mbona hatumuoni, muongo wewe
 
Ni ukunaji tu wa mpogoro utakao muwezesha mrangi kushinda kwa kishindo, la sivyo mpogoro atashinda na atakuwa hajawa wakilisha vyema wapogoro wenzake[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unategemea nani atakuwa mshindi mkuu?

CC Zero IQ
 
Nimesikia kwamba warangi wenyewe OG wako vizuri kunako 6 kwa 6

Leo nipo huku kondoa mishe mara moja nimeshaweka booking kwa mtoto mmoja wa kirangi soon anaingia hapa na msosi wa maana nikishakula sasa ndio muda wa kumla yeye,

Nataka nishuhudie leo papuchi ya kirangi ikipambana na dushe la kipogoro.



CC Zero IQ
Kwahiyo unatutambia kwmb Leo una kwichi na mrangi [emoji3526][emoji3526]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni ukunaji tu wa mpogoro utakao muwezesha mrangi kushinda kwa kishindo, la sivyo mpogoro atashinda na atakuwa hajawa wakilisha vyema wapogoro wenzake[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Aiseee siwezi kufanya mistake inabidi niscore vyema hapo mpaka warangi waanze kutafuta wanaume wa kipogoro

CC Zero IQ
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom