Leo nimetimiza miak 3 ya ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nimetimiza miak 3 ya ndoa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lutala, Aug 31, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wana wa JF, napenda kuungana nanyi katika kusherehekea miaka 3 ya ndoa na miaka 11 ya mahusiano na my wife wangu. Ni jambo dhahiri kuwa kufikia hapa tumevuka milima na mabonde mengi lakini kila wakati sala imekuwa ndo nguzo yetu. mungu ameijalia ndoa yetu watoto waiwili wa kiume na kike. nazidi kuwaombea wote waliopo kwenye ndoa na wale pia wanaotarajia kujiunga na chama hili kheri na baraka tele. Mungu awe kiongozi wenu daima.
     
  2. n

    ngangali Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila heri na baraka kutoka kwa Mwenyezi Mungu, awajalie amani, upendo na furaha siku zote katika ndoa yenu.
     
  3. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera sana kaka Mungu awabariki na azidi kuwapigania mzidi kuzidisha upendo kwny ndoa yenu!
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ngangali & Aggrey nashukuru kwa matashi yenu mema
     
  5. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 180
    Miaka 3 ya ndoa, 11 ya mahusiano? Imekaaje hapa, ufafanuzi plz. Anyway hongeren sana, na mwenyezi Mungu awajaalie hata zaidi.
     
  6. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee kwa hali ya sasa hongereni sana kwa moyo mkunjufu napenda kusema mungu awe nanyi na baraka tele awajazie
     
  7. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 802
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wuu, long way to go!. Ila hongera sana!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera sana. mzidi kupendana ili mpate miaka mingi yenye heri na baraka
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana, Mwenyezi Mungu awajaalie zaidi yaliyo mema!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana. Tutaiga mfano wenu.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,129
    Likes Received: 6,617
    Trophy Points: 280
    Congratulation 7.gif
    Hongera sana.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Hizo bluu zimenipa wasiwasi sana
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,577
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mwenyezi mungu aendelee kuwalinda na kuwaongoza katika ndoa yenu
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu for those numbers....
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,577
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    hahaha DA hapo anamaanisha miaka minane walikuwa wapenzi mpaka hapo walipoamua kuwa wanandoa cjui kweli
     
  16. W

    Wanyaki.1984 Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kaka! Nin siri yamafanikio yenu mpaka sasa mmefika pazur!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Unastahili Pongezi... ila kumbuka you still have a long way to go...
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Miaka mitatu ya ndoa kwa kipindi hiki ni mingi sana!
    Wazazi wetu kipindi chao miaka mitatu ndoa ilikuwa bado mbichi sana hata uwezi kuitwa kutatua mgogoro hata wa mbuzi.
    Hongereni sana
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Hongera sana. Mungu awajaalie maisha mema. Furaha itawale familia yenu.
     
Loading...