Leo nimeshuhudia ukarimu wa watu wa Mbeya

Leo nimeshuhudia ukarimu wa watu wa Mbeya

Avino twawa kukaya koo.
Tukusalifya vino walanda.
Lesa awatetele wonsi nye.
 
watu wa mbeya wastaarabu sana na kichwani zimo
 
Huwajui vizuri wewe..Watu wa mbeya wanaukabila balaa halafu washirikina.. nenda kafanye biashara mbeya ndio utawajua vizuri...Misiba ni sehemu zote wako hivyo hata Njombe nimeshachangia sana misiba ambayo siifahamu..!

Kuhusu ukabila Mbeya nakupinga kabisa. Achilia mbali mbunge Sugu ambae sio Wa kabila LA Mbeya, hata viongozi wengine Wa kuchaguliwa sio wazawa Wa pale. Hata wafanyabiashara waliojazana Mbeya ni kutoka nchi nzima.
 
Huwajui vizuri wewe..Watu wa mbeya wanaukabila balaa halafu washirikina.. nenda kafanye biashara mbeya ndio utawajua vizuri...Misiba ni sehemu zote wako hivyo hata Njombe nimeshachangia sana misiba ambayo siifahamu..!
.we muongo wewe.kama unatoka njombe basi wewe mkinga. hizo biashara za mbeya usiwe karibu na mkinga.teh teh
 
We muache tu akatae kabila la rais mtalajiwa!




Miss sn wewe Dada yangu!

Iko wapi ile basikeli?, au umeuza chuma chakavu?
Hahahhaah baiskeli ipo home, nimeendelea kidogo nina kibajaji siku hizi
 
Hao ndoo wanyakyusa ndugu yangu. Hata harudi ni Mwende huo huo vijijini. Kidogo mjini wameanza kuharibikiwa.
 
Back
Top Bottom