Update :Mama mzazi wa mtoto aliyekatwa mkono awashukuru wakazi wa Mbeya na majirani waliotoa taarifa


Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
MAMA MZAZI WA MTOTO ALIYEKATWA MKONO AWASHUKURU WAKAZI WA MBEYA NA MAJIRANI WALIOTOA TAARIFA YA KUTESWA KWA MTOTO WAKE


MAMA MZAZI WA ANETH ASERA MKANDARA




ANETH SASA ANAEDELEA VIZURI
UMATI WA WAKAZI WA MBEYA WANAOENDA KUMWONA MTOTO ANETH HOSPITALINI HAPO
MAMA wa mtoto Aneth Johanes aliyefanyiwa unyama na hatimaye kukatwa mkono Asera Mkandara ametoa shukurani kwa wananchi wa Mbeya na majirani waliosaidia kutoa taarifa na hatimaye kuokoa maisha ya mwanaye aliyekuwa akiishi kwa mateso.


Bi. Mkandara alizungumza hayo alipotembelewa na wanahabari waliofika wodi namba 8 kumjulia hali mtoto Aneth na kusema kuwa alipewa taarifa za kutokea kwa matatizo ya mwanaye lakini hakufafanuliwa ni tatizo gani alilopata.


Anasema kuwa amewasili Jijini Mbeya akitokea kwao Muleba Bukoba na kumkuta mwanaye Aneth ambaye ni mtoto wake wa pili baada ya mwanaye wa kwanza mwenye umri wa miaka 7 anayelelewa na bibi yake mjini Bukoba.


Anasema kuwa hata hivyo yeye hana shughuli maalumu zinazomuendeshea maisha yake isipokuwa biashara ndogo ndogo hivyo kuchukuliwa kwa mtoto wake na kaka yake aliyemtambulisha kwa jina moja la Mkandara ilikuwa ni sehemu ya msaada kwake.


Mama huyo anafafanua kuwa anashukuru kukuta mwanaye ni mzima na anawashukuru madaktari waliompa msaada kwani inawezekana huduma za matibabu zingechelewa angeweza kupata madhara makubwa.


Anasema kuwa kwa sasa anasaidiwa na ndugu na majirani na baadhi ya watu wanaomiminika hospitalini hapo kutoa msaada.


YEYOTE MWENYE MAPENZI MEMA ANAWEZA KUTOA MSAADA KUPITIA NAMBA YA SIMU YA MKONONI YA MAMA HUYO 0756-293784
source mbeya yetu blog .haya jamani wapendwa kutoa ni moyo kwa yeyote aliyeguswa na hili unaweza fikisha mchango wako kwa huyo mama.kuna wengi waliotaka kumsaidia mtoto huyu ikakosekana jinsi Thanda sosoliso na wengine wengi na mimi pia nivea ndio sababu nuilifuatia sakata hili mpaka hapa.​
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
dah

imenisikitisha sana hii habari dada nivea
ngoja tujitafute tafute mana kutoa ni moyo
watu wamekua hawana utu siku hizi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
Mi ningemsaidia, lakini tatizo nina pepo anayetaka kila msaada ninaoutoa malipo yawe ngono zembe
YEYOTE MWENYE MAPENZI MEMA ANAWEZA KUTOA MSAADA KUPITIA NAMBA YA SIMU YA MKONONI YA MAMA HUYO 0756-293784
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,210
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,210 2,000

YEYOTE MWENYE MAPENZI MEMA ANAWEZA KUTOA MSAADA KUPITIA NAMBA YA SIMU YA MKONONI YA MAMA HUYO 0756-293784
source mbeya yetu blog .haya jamani wapendwa kutoa ni moyo kwa yeyote aliyeguswa na hili unaweza fikisha mchango wako kwa huyo mama.kuna wengi waliotaka kumsaidia mtoto huyu ikakosekana jinsi Thanda sosoliso na wengine wengi na mimi pia nivea ndio sababu nuilifuatia sakata hili mpaka hapa.
Nivea Nashukuru sana mwitikio wa watu umekuwa mzuri.. Nitatuma mchango wangu kwenda namba hiyo mwishoni mwa mwezi huu.. Mungu amsaidie huyo mtoto na ampe moyo wa ujaciri.. Tukemee kwa nguvu zetu zote ukatili kama huu kwa watoto..
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Mi ningemsaidia, lakini tatizo nina pepo anayetaka kila msaada ninaoutoa malipo yawe ngono zembe
its out of my willing sir ,if its your will just do it to succeed.
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,974
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,974 2,000
hii habari imenisikitisha sana yaani kila nikisoma machozi yananitoka nashindwa hata kumalizia kuisoma
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Mdogo wangi nivea nimeguswa mno na hili tatizo, sijui binadamu kwa nini tumeanza kuwa na mioyo ya kikatili hivi siku hizi?! Mungu atusaidie.
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Mdogo wangi nivea nimeguswa mno na hili tatizo, sijui binadamu kwa nini tumeanza kuwa na mioyo ya kikatili hivi siku hizi?! Mungu atusaidie.
Hii habari imenigusa sana na imeniumiza sana kwa asilimia kubwa ilibidi shemeji yako anipe cancelling maan kila sekunde nisikitika niko naisoma yaaani nalia ikafika mahali its too much na ndio sababu nikaifuatilia sana ,nilijitolea kuliko aishi ktk mikono ya watu wasio salama mimi niko radhi nimchukue ila nashukuru ana mama mwenye nguvu,wasiwasi wangu n pale in absence of her mama maisha yatakuwa magumu sana kwake ee mungu mtie nguvu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,368
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,368 2,000
majitu km haya unalikata na lenyewe mikono ili lielewe uchungu,aghr
 
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
820
Points
225
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
820 225
Mi ningemsaidia, lakini tatizo nina pepo anayetaka kila msaada ninaoutoa malipo yawe ngono zembe

Yaani ufanye ngono zembe na yule mtoto aliyekatwa mkono mkuu? Ooh my Godness!!
 
P

PSM

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
543
Points
0
Age
63
P

PSM

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
543 0
hii habari imenisikitisha sana yaani kila nikisoma machozi yananitoka nashindwa hata kumalizia kuisoma
Nikweli inasikitisha sana sana tu ndugu yangu,ila huyo mama nae kazidi nimesoma kwa gazeti la mwanainchi mwanae wakwanza nae analelewa pia,hajui majira?anawazaa watoto wanini kma hawezi kukaa nao jamani,ningekuwa karibu nae ningemshauri afunge kizazi chake tu.
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,387
Top