Leo nimejua siri nyingine ndani ya ndoa.....

Leo nimejua siri nyingine ndani ya ndoa.....

unaweza kuishi na mwanamke kwa wema sana tena muda mwingine unajitahidi kutoa msaada wa hali na mali ,ukiingia utaona anakuchekea chekea na kukuonesha tabasamu la kinafiki, lakini jamii kwa nje inakuona hivi ..1..wewe ni mwanaume katili huwa unamnyanyasa, na kumpiga kila siku. 2..mchoyo wa chakula, unamnyima chakula , akipika chakula unakula chote pekeyako. ............... 4. hujawahi kumnunulia nguo yeye na mtoto , ndio maana anavaa nguo moja iliyochoka😁....na hayo ni machache tu ambayo mwanamke anaweza kukuongelea kwenye jamii bila ya wewe kufahamu...
bruto nikichanganya na k vant inasaidia kidogo kwa afya?
 
Kama amefikia hatua hiyo huo wema unaojinadi nao hapa kwamba unamfanyia sidhani kama upo.

Sababu kikawaida kama mnaishi vizuri haiwezekani akakusema vibaya huko nje bana. Yaani anakusema ili iweje?

Halafu 🤔 kwa nini mkeo avae nguo imechoka?
 
Samahanini dada zangu.
1665496605970.jpg
 
Mke akianza kutoa siri za kwenye ndoa yake nje,ujue huna mke hapo,na yeye hana maadili ya ndoa,

Kutangaza maisha yenu nje sio busara,iwe anaongopa au anasema kweli,

Kama unaona maisha na mumeo hayaendi vizuri au hakutimizii,mwambie muhusika mwenyewe ambaye ni mumeo,

Ukiona hakuna mabadiliko na unaishi kwa tabu,omba talaka ukaendelee na maisha yako,ndoa sio gereza ila kumtangaza mumeo nje kwa watu wasiohusika ni kujidhalilisha tu.
 
Unaweza kuishi na mwanamke kwa wema sana tena muda mwingine unajitahidi kutoa msaada wa hali na mali, ukiingia utaona anakuchekea chekea na kukuonesha tabasamu la kinafiki, lakini jamii kwa nje inakuona hivi

1. Wewe ni mwanaume katili huwa unamnyanyasa, na kumpiga kila siku.

2. Mchoyo wa chakula, unamnyima chakula, akipika chakula unakula chote pekeyako.

3. Hujawahi kumnunulia nguo yeye na mtoto, ndio maana anavaa nguo moja iliyochoka😁....na hayo ni machache tu ambayo mwanamke anaweza kukuongelea kwenye jamii bila ya wewe kufahamu...
Wake zetu sio wabaya hivi tunavyojaribu kuwapakaza,na ukiona hivi ujue kuna shida kwa wanaume pia
 
Back
Top Bottom