Leo nimejua siri nyingine ndani ya ndoa.....

Leo nimejua siri nyingine ndani ya ndoa.....

Kwamba kuna wanandoa wanagombania chakula?

Kwamba unakula chote yeye unamnyima?

Tangu nizaliwe sijawahi sikia kitu kama hiki.
Ndugu yangu kama familia yako inaona chakula ni big deal, basi kuna mahala umefeli.

Dawa ya mtoto aliedokoa samaki si kumpiga, bali nikumletea viroba vya samaki ale mpaka akinai. Nakuhakikishia hatadokoa tena.

Mpaka hapo unajua cha kufanya.
 
Unaweza kuishi na mwanamke kwa wema sana tena muda mwingine unajitahidi kutoa msaada wa hali na mali, ukiingia utaona anakuchekea chekea na kukuonesha tabasamu la kinafiki, lakini jamii kwa nje inakuona hivi

1. Wewe ni mwanaume katili huwa unamnyanyasa, na kumpiga kila siku.

2. Mchoyo wa chakula, unamnyima chakula, akipika chakula unakula chote pekeyako.

3. Hujawahi kumnunulia nguo yeye na mtoto, ndio maana anavaa nguo moja iliyochoka😁....na hayo ni machache tu ambayo mwanamke anaweza kukuongelea kwenye jamii bila ya wewe kufahamu...
Hayo yote kama vile ndio mimi, hawa wanawake hawa tuishi nao kitaalamu sana, tena anaweza kukupondea mbele ya watesi wako au kushirikiana nao kukuangamiza.
 
Hayo mambo ndio huwa una mfanyia mkeo mkuu acha roho mbaya kwa mkeo utapigiwa

Lakini pia sisi hatua shida ya kujua migogoro ya ndoa yako kifupi jitambue sio kila kitu cha kushare unamuabisha mkea na familia yako
Haya mambo yapo mkuu hasa unapooa single mother huwa hawana shukrani kabisa.
 
Kabisa huyu anataka kufananisha ujinga wake na wanaume wengine.

Mwanamke ambae anajitambua hawezi kusema mbele ya watu ety mume wangu ananifir***Ra

Jamaa atakuwa anahizo tabia
Yani mwanamke atangaze hana chupi hapo kuja jambo
Wewe utakuwa bado unaishi kwa mme wa dada ako, tulia haya mambo huwa hayaitaji ushambenga.
 
Back
Top Bottom