Leo katika historia, alizaliwa mkongwe Bob Marley

Leo katika historia, alizaliwa mkongwe Bob Marley

Binti wa zamani

Platinum Member
Joined
Nov 19, 2011
Posts
14,615
Reaction score
35,325
Bob Marley alizaliwa tarehe 6 Februari 1945 huko Nine Mile, Saint Ann Parish, Jamaika. Jina lake halisi lilikuwa Robert Nesta Marley. Alikuwa mwimbaji, mtunzi wa nyimbo, na mpigaji gitaa maarufu wa muziki wa reggae.

Katika miaka ya 1970, Bob Marley alikuza umaarufu wake kimataifa kwa nyimbo zake zenye ujumbe wa amani, upendo, na haki za kijamii, akichanganya reggae na mafundisho ya dini ya Rastafari.

Mwaka 1977, Marley aligundulika kuwa na saratani ya ngozi (melanoma), lakini aliendelea kufanya muziki hadi hali yake ilipozidi kuwa mbaya. Alifariki dunia tarehe 11 Mei 1981 mjini Miami, Marekani akiwa na umri wa miaka 36.
Kama angekua hai, leo angetiiza miaka 80.

Tupia wimbo wake ambao unaoupenda hapo chini!

1-bob-marley-printshop.jpg
 
No woman no cry
Redemption song
3 little birds
One love
Natural mystic
Is this love
War
Stir it up
Turn your light down low
 
Three Litle Bird.
No women no Cry.
Africa Unite.
Zimbabwe.
Redemption
Still it up.
Is this Love.
Jaming n nk nk......
 
Back
Top Bottom