Leo Dada, natamani tuwe marafiki wa kweli!

Leo Dada, natamani tuwe marafiki wa kweli!

Status
Not open for further replies.
Masikini Chiwawa anakula za uso kwa kila Mwanamke atakaye mfungulia uzi kwa kutumia Multiple ID's zake zote!

Subiri kesho aje na uzi wa kuwaponda wanawake wa JF.

cc ephen_ Seran Lamomy Red black binti kiziwi Binti wa zamani
Ogopa sana kushindwa kucontrol nyege, iwe ni mwanaume au mwanamke.

Aunjanue Ellis Flirt GIF by NEON.gif


Huyu kijana ana upwiru wa kwenda, yani amekua kama mwendawazimu hivi 😂
 
Kwa mwanamke anayejitambua hata kdg tuu, ukimuanzishia upuuzi kama huu lazima akukatae, option yenye akili n moja tuu, pm bc.
Sometimes ugumu tunauleta wnyw wanaume, mtu hamjawahi hata kuwa na mazoea nae kwenye comment za kawaida, ww tayari unamuanzishia uzi.

Pumbavu kabisa.
Weka humu 🗑️
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom