Lengo ni kujenga lugha sio kubomoa


Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,110
Likes
880
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,110 880 280
Kuna misemo/nahau za kiswahili nahisi hazina nafasi tena. Hii inatokana na uhalisia wa kizazi na maisha ya sasa. Mfano alie juu mngoje chini/haraka haraka haina baraka, kwa kizazi cha sasa sidhani, mtaka cha uvunguni...... Nao sijui kama Luna kizazi cha kuinama Bali in kuinua kitanda fast a tu. Hebu tujadili kwa pamoja nahau nyengine .
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,853
Likes
2,656
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,853 2,656 280
Kila mla cha mwenzie...............
 

Forum statistics

Threads 1,273,319
Members 490,351
Posts 30,477,938