Lema: Mawakili msihangaike tena


Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,925
Points
2,000
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,925 2,000
Lema na aisome namba taratibu
 
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
3,233
Points
2,000
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
3,233 2,000
Wasiojitambua labda, hata huko selo watu wanauliza umekuja na kesi gani sio hiyo ya Lema ya Kiboya sana anajazia watu nafasi kwa kupenda sifa. Mwenyewe katupa silaha chini ili ajue kuna watu wamepinda zaidi yake serikali lazima imnyooshe yeye nani mpaka awe analeta ujinga huo huo kila siku.

Yaani watu wanaenda mahakamani kufatilia kesi ya kijinga kuliko zote na anamawakili wa chama chake wakati watu wanazo kesi ngumu wanashindwa kupata mawakili wa kuwawakilisha.

Upinzani utapaa kwa kuletea watu maendeleo na sera mbadala za kutatua ugumu wa maisha na kero za watu sio kwa ujinga wa Lema.
Sasa ndo umeandika nini
 
N

ngudengude

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
1,180
Points
1,500
N

ngudengude

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2015
1,180 1,500


Awaaga ndugu zake na familia yake na mtoto wake......

Asema hakuna haja ya kuangaika na kesi isiyosimamiwa na mahakama Bali inasimamiwa na dola .

Asema mawakili wapumzike mpaka dolla litakapoamua kuachiwa kwake.
kwani kashahukumiwa? kesi yake mrejesho upoje? lini inatajwa tena?
 
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,597
Points
2,000
Age
33
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,597 2,000
Tuombe ALLAH ampe uhai Mh LEMA ikitokea akifia kule iwe kwa uwezo wa ALLAH au binadamu inaweza ikawa mwanzo wa machafuko nchini hata watawala hawatatawala kwa amani tuombe yasitokee
 
N

ngudengude

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
1,180
Points
1,500
N

ngudengude

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2015
1,180 1,500
Lema sasa akitoka huko utamtisha nini?

Utamtisha Jela Tena?

Hahahahhaha

Big Mistake kumfunga mwanasiasa....Fuatilia duniani pote
kaka jela sio kuzuri, unasema hivo sababu sio ww uliye huko jela, na uhakika kitendo cha kukaa ndani lema anaisoma namba vilivyo, naye lema kazidi kosa alilofanya ni kubwa sana na kutangaza njama na nia za mkulu wa nchi atakufa kabla ya mda fulani! yaani aliweka na time frame kabisa duh alafu anajificha nyuma ya mgongo wa ndoto.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,764
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,764 2,000
Bora ametambua hilo ,katiba mpya in muhimu sana.Mihimili haipo huru
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,231
Points
2,000
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,231 2,000
Naona Lema na wafuasi wa Chadema wanajaribu kuficha madhahifu ya mawakili wao na kusingizia kua dola.. Nimeona Msando kalieleza vizuri ili
 
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
645
Points
225
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
645 225
Tuko pamojah Lema tunakuamini sisi wana wa A Town utatutumikia hata kama uko gerezani na 2020 tutakuchagua hata kama uko gerezani


swissme
Akifungwa tu tayari sifa ya kuwa kiongozi inapotea,,,
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,488
Points
2,000
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,488 2,000
kaka jela sio kuzuri, unasema hivo sababu sio ww uliye huko jela, na uhakika kitendo cha kukaa ndani lema anaisoma namba vilivyo, naye lema kazidi kosa alilofanya ni kubwa sana na kutangaza njama na nia za mkulu wa nchi atakufa kabla ya mda fulani! yaani aliweka na time frame kabisa duh alafu anajificha nyuma ya mgongo wa ndoto.
Wewe ndio unadhani hivyo

Only cowards wanafikiri kama wewe

Kwani jela ni kwa watu fulani?...hata wewe kesho unaweza kujikuta jela tu...huko pia kuna maisha

Lema sio mara ya kwanza kwenda jela...na alishawahi kujipeleka hata yeye mwenyewe...kama mnadhani mnamkomoa Lema kwa kumpeleka Jela Mnakosea

Hivi mfano angeota huyo bwana ako atakuwa rais wa afrika angekamatwa? Get your senses mkuu...tumieni akili

Agani...Kisiasa kumfunga mwanasiasa ni kumpandisha level Yake
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,580
Points
2,000
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,580 2,000
Ooh Godii anaisoma namba arifu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,911
Members 494,777
Posts 30,878,732
Top