Lema: Mawakili msihangaike tena


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,766
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,766 280


Awaaga ndugu zake na familia yake na mtoto wake.

Asema hakuna haja ya kuangaika na kesi isiyosimamiwa na mahakama Bali inasimamiwa na dola .

Asema mawakili wapumzike mpaka dola litakapoamua kuachiwa kwake.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,613
Likes
17,967
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,613 17,967 280
Tuko pamojah Lema tunakuamini sisi wana wa A Town utatutumikia hata kama uko gerezani na 2020 tutakuchagua hata kama uko gerezani


swissme
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,720
Likes
3,573
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,720 3,573 280
DU mpaka February ni mbali sana,hivi mshahara atakuwa analipwa wa ubunge?
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
Always nasema hapa serikali inafanya big big mistake kumuwek huyu jamaa ndani maana kama hawaoni basi watakuja kuona kama kweli au lah....maana kwa jinsi hali ilivyo sasa hivi hapo watu hawajafurahi kbisaa mahakama kufata sheria za mtu binafsi.....
 

Forum statistics

Threads 1,273,094
Members 490,291
Posts 30,471,212