Lema: Mawakili msihangaike tena


OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,983
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,983 2,000
Tuko pamojah Lema tunakuamini sisi wana wa A Town utatutumikia hata kama uko gerezani na 2020 tutakuchagua hata kama uko gerezani


swissme
Ya kweli haya? Au maneno ya kuanua ngoma juani??
 
AKILI TATU

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
1,376
Points
2,000
AKILI TATU

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
1,376 2,000
suala hilo ni kukomoana tu,ila naye lema aache mambo ya kujibizana na dola,ni vema awe anajikita na kuwatumikia wana Arusha kikamilifu kuliko kila siku yeye kujipata na malumbano na viongozi wa ccm,kwani mbona hata baadhi ya wabunge wengine wa ukawa na chadema hawana haya matatizo anayopata lema?
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
12,022
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
12,022 2,000
MTU asiye na utashi wa kisiasa huwafanyia wenzake haya.
Hivi ktk ile orodha ya wadaiwa aliyokuwemo mbowe mpaka akatolewa vyombo nje wale wengine wametolewa haraka haraka kama Mbowe?
Very shame.
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
4,059
Points
2,000
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
4,059 2,000
serikali imekosea sana, hii itapaisha sana upinzani maana sasa Lema anaungwa mkono hata na vijana wa ccm
Wasiojitambua labda, hata huko selo watu wanauliza umekuja na kesi gani sio hiyo ya Lema ya Kiboya sana anajazia watu nafasi kwa kupenda sifa. Mwenyewe katupa silaha chini ili ajue kuna watu wamepinda zaidi yake serikali lazima imnyooshe yeye nani mpaka awe analeta ujinga huo huo kila siku.

Yaani watu wanaenda mahakamani kufatilia kesi ya kijinga kuliko zote na anamawakili wa chama chake wakati watu wanazo kesi ngumu wanashindwa kupata mawakili wa kuwawakilisha.

Upinzani utapaa kwa kuletea watu maendeleo na sera mbadala za kutatua ugumu wa maisha na kero za watu sio kwa ujinga wa Lema.
 
kwisha kazi

kwisha kazi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
690
Points
500
Age
49
kwisha kazi

kwisha kazi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
690 500
Tuko pamojah Lema tunakuamini sisi wana wa A Town utatutumikia hata kama uko gerezani na 2020 tutakuchagua hata kama uko gerezani


swissme
Matambala ya deki.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,524
Points
2,000
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,524 2,000
Awaaga ndugu zake na familia yake na mtoto wake......

Asema hakuna haja ya kuangaika na kesi isiyosimamiwa na mahakama Bali inasimamiwa na dola .

Asema mawakili wapumzike mpaka dolla litakapoamua kuachiwa kwake.
Ha ha ha, hela ya kuwalipa jamaa itakuwa imekata!

Nadhani hiki ndicho Magu anachotaka, kitakachofuata ni Lema kukubaliana na maagizo yao.
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,314
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,314 2,000
mtakubaliana tu,na sisi kina gogo la shamba pale tuliposema kwamba,Lema amejiwekea sifa kubwa sana kuwa miongoni mwa viongozi wanaotetea haki duniani, huyu atafananishwa na Mandela
Lema ni Mandela dhidi ya kaburu chama gamba akitoka tumbadili jina lema = mandela
 

Forum statistics

Threads 1,284,641
Members 494,217
Posts 30,834,771
Top